[Hot] Có thể rút tiền từ paypal về thẻ VISA của TrustCard.Vn

vinhdatgn

Senior
Reactions
134
MR
0.382
Close.
Mod close giúp em !

Last edited by a moderator:
bankname: saconbank <------- bank nào thế bác :m196:

bankname: saconbank <------- bank nào thế bác :m196:

hihi, bấm nhanh nên lộn, edit lại rồi, thanks bác, không lại có người copy của em thì chết em

Đúng vậy đó bác, 1 người làm được 3 thẻ thôi

vớ vẩn . Làm 100 cái cũng đc . Có điều nó cho free 3 thẻ thôi . Mình có 10 cái visa ACB đây . Mỗi lần làm mất 50k phí duy trì thẻ 1 năm . Hết

Re: hỏi về thẻ trustcard

Quote Originally Posted by langtubiencuong_mklc
bạn ơi cho mình hỏi có thể mua nhiều thẻ bằng nhiều tên khác nhau đc ko? và thẻ có rút được tiền từ paypal không?

Được bạn . Về việc rút tiền về paypal thì hiện tại paypal chưa cho phép rút tiền về visa của tài khoản pp vn hoặc usa nên nếu bạn đăng ký pp ngoài hai nước này thì rút dc ví dụ singapore...

câu trả lời của trustcard vào inbox mình ngày 12-08-2012, 03:23 PM

câu trả lời của trustcard vào inbox mình ngày 12-08-2012, 03:23 PM

hôm nay em mới hỏi xong nhé :

chắc từ trên núi xuống hả bạn :m077:

Không phải thì sửa, em ở núi mà, bác không biết à =))

- - - Updated - - -

vớ vẩn . Làm 100 cái cũng đc . Có điều nó cho free 3 thẻ thôi . Mình có 10 cái visa ACB đây . Mỗi lần làm mất 50k phí duy trì thẻ 1 năm . Hết

em hỏi nó báo phí 100k 1 năm mà

Topic hot quá,

2 loại visa internet trustcard và visa trustcard hình như là 1 loại thẻ, chỉ khác nhau là người mua ko cần lấy thẻ, thì bên trustcard sẽ giữ lại thẻ đó(kèm tờ giấy có mã PIN thẻ), còn thông tin thẻ như CVV,Card number,Expired,... thì khách sẽ lấy.

Còn visa trustcard thực tế là Sacombank lucky gift ( thẻ vô danh, noname)

Vì mình mới tìm hiểu sơ, thấy 1 kết nối tới sacombank không biết có đúng như thế không 2 bạn Trustpaytrustcard ?
Hóng thôi,

cho em hỏi cái là mình rút PP về cái master card ACB thì cái card đó có cần phải đăng kí dịch vụ "giao dịch trực tuyến" gì đó không :binhsua09: em RQ tiền về gần hơn 1 ngày rùi và vào acbonline thì nó báo tk của em chưa DK dịch vụ giao dịch trực tuyến :binhsua10:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week