Suggest [HOT] Khai trương tính năng chat live cho site truyện

shess

Banned
Reactions
693
MR
0.000
Hiện tại site truyện bên dưới chữ ký của mình là site truyện được mình đầu tư công phu nhất từ trước tới nay. Site mới hoạt động được 2 tháng tuy nhiên đã có một lượng visit không phải là nhỏ :p . Nay mình tiếp tục tích hợp thêm một Box Live Chat cho mọi người chat với nhau, tạo nên 1 cộng đồng rộng lớn và phát triển rộng . Các bạn có thể vừa đọc truyện vừa chat với nhau, quá hay phải không nào :p

Các bạn chỉ cần vào website mình : http://thanhpro.net

Sẽ có một hình tròn khung chat hiện ra bên trái website như hình :

Click vào và bắt đầu chat thôi cả nhà ạ :p , chúc các bạn vui vẻ và luôn ủng hộ mình nha

giao diện đẹp đấy chúc đông mem :D

các tính năng như vậy thì ok rồi nhưng mà đối với 1 site đọc truyện thì cái khung chat đó nó ko có tác dụng lắm đâu.

các tính năng như vậy thì ok rồi nhưng mà đối với 1 site đọc truyện thì cái khung chat đó nó ko có tác dụng lắm đâu.

À mình muốn kết nối cộng đồng mà, ai vào thích chém gió thì chat thui :D

bậy r đồng chí 1 số site mình thấy chat live thế này giúp câu mem đấy, nhiều site mình xem truyện thấy bọn nó chém gió khí thế luôn lượng onl toàn mấy trăm đến 1k

bậy r đồng chí 1 số site mình thấy chat live thế này giúp câu mem đấy, nhiều site mình xem truyện thấy bọn nó chém gió khí thế luôn lượng onl toàn mấy trăm đến 1k

Đúng đó, mình cũng thích tích hợp cho dễ chém gió :rolleyes:

1 ngày site bác dc khoảng bao nhiêu người visit

uk do đa số mình vô một số trang thấy đọc truyện là chủ yếu còn những trang có lượng mem đông thì tích hợp thêm cái này để chém gió cũng phải đạo thôi :D

Bác làm site truyện = WP rất sáng tạo, mình toàn tìm template thích hợp để làm nhưng ko thấy, chắc phải tự thiết kế giống bác quá.

Bác làm site truyện = WP rất sáng tạo, mình toàn tìm template thích hợp để làm nhưng ko thấy, chắc phải tự thiết kế giống bác quá.

Site truyện thì nên code ra bạn ak, chứ theme thì cũng có nhưng cực xấu ý nên mình ko thích :D

bác nên đổi domain đi, phải liên quan đến nội dung tý chứ. CÒn về template thì khá tốt đó.
Minh đang làm giở site này : http://over-fun.com bác nào có hứng thú thì phát triển cùng nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week