[HOT]--Mọi Người Ai Cạp Pix vào Đây Cho mình xin 1 cái Email:D

Status
Not open for further replies.

bookmarks

Newbie
Reactions
27
MR
0.000
:binhsua04:Thằng pix dog ép người quá đáng, Mình Gõ tỷ Lệ sai 1% thôi mà Pri toàn trên 4 :| Gõ nhanh luôn đó nha mà Pri toàn 4-->6 có khi vượt mức 7 nửa Y như là nó đang muốn hạch sách Mem vậy Bóc lột 1 cách quá đáng. Vì mình chỉ có 1 mình gửi Mail chẳng ai thua gì nên Kêu gọi mọi ng Gửi Mail phản ánh thử xem sao :| 1 người gửi 1 Mail hay 2 mail nói thử thế nào đi :| Cứ đà này càng ngày nó càng làm tới rồi cũng sẽ đến lúc nó cho pri toàn 4 trở lên thì có mà cạp đất ăn luôn :|
mình ko biết các bạn có gặp cảnh như mình ko :| Nhung mình Gõ 2016 code đúng 1998 code :| mà Pri 6 ? ko hiểu nổi :|
Khuyến cáo : nếu ai muốn gửi mail phản ánh thì nên Dùng Mail ko đăng ký nick cạp ko thì nó check nó Ban thì khổ
Chú Ý : Mình kêu gọi mọi ng vì cái lợi chung ko vì riêng 1 mình mình :| Ai thấy đc thì gửi ko đc thì thôi Đừng có làm Loãng topic hay Ném Đá :|

kellycorde

Banned
Reactions
91
MR
0.000
con kiến đòi kiện củ khoai ah. gữi mail cho nó thì dc j. id bạn mới test thì tất nhiên pri chưa ổn định. bạn gõ lên tầm chừng 10k code di. nó đứng ở pri 1 lun. lúc đó tha hồ mà gữi mail cảm ơn nó

con kiến đòi kiện củ khoai ah. gữi mail cho nó thì dc j. id bạn mới test thì tất nhiên pri chưa ổn định. bạn gõ lên tầm chừng 10k code di. nó đứng ở pri 1 lun. lúc đó tha hồ mà gữi mail cảm ơn nó

bạn nói test thì ko ổn bạn biết nghĩ ko dậy@@ mình gõ tỏng cộng 5ID 2 ID pri chủ nên k tính 1 ID 15k code rồi :| nó vẫn tính kiểu đó :| hồi trước lúc chưa có cái tính Rate thei pri gõ 500 code nó nhảy pri đàng hoàng rồi mới bị cảnh này đây thôi nhé :| từ khí tính rate theo pri:|

Daisy

Verified
Reactions
901
MR
0.000
Hồi trc cũng ..từng có ý định như vầy. Sau có người khuyên can nên lại thôi:D. Pri là hên xui. Hồi trc còn load theo pri, test e nào về 0 e đấy hết, tỉ lệ test 10 e về 0 9 em. Gõ cũng ổn định, chả bao giờ bị tăng pri cả, pri toàn 0 và 1. Giờ mọi thứ khó khăn, chuyện pri về 0 cũng khó khăn, về 0 rồi giữ ổn định càng khó hơn. pri 0, 1 nào gõ lên 10k code rồi thì yên tâm hơn.;))

kulka

Banned
Reactions
31
MR
0.000
khi bạn gõ được nhiều code rồi, thì không tính rate theo pri nữa
Mình có 1 acc 25k code. pri 6, mà nó vẫn tính 1$/ 1k code
thấy vui vui

quanghuy93

Senior
Reactions
110
MR
0.000
thấy vui vui
ax bạn này có chém gió không thế bây giờ chỉ có id chủ mới thê thui còn ID con thì cứ theo pri mà rate mà :binhsua10:

hitle92

Senior
Reactions
264
MR
0.075
thấy vui vui
oh giờ mình mới biết cái này, gõ cho đủ 10k code thôi hihi:binhsua11:

Status
Not open for further replies.