Hot ! ngay cả PIX mà cũng sợ Bao chăng ????

Status
Not open for further replies.

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,407
MR
6.349
Tình hình là thế này ! :binhsua83:

Bữa trước chậm rì có nhiêu gia tài log vào gõ hết , PIX này hứng lên Ban cái bụp, xong hàng....
2 G trong đó có 1 G nhỏ và 1 G to đùng, vào check thì đi bán muối hết...:binhsua76:

G nhỏ đây :

Tình hình là nó ban cả G , mất cái dòng Expand Group... nhé , và sáng nay check lại cũng ko có gì thay đổi vẫn ...xám xịt !!!:binhsua72:

Chuyện thế chẳng gì để nói nhưng vì tiếc của cái G to nên log vào xem thử thì :

Rõ ràng con 11 và các con khác vẫn còn bị Ban nhưng khi click qua phần Group thì đây :

haiz chưa, PIX nó thả ra rồi, G to nó sợ quá ko dám đụng tới hay là nó nghe tiếng Bao ta có 3 cái trát đao hen :binhsua95:

Last edited by a moderator:
bữa e cũng bị rứa. mà rúp có lẽ nhỏ hơn! :binhsua79: ngừi đẹp trai thường đc ưu ái ... :binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07:

Viết sai chính tả bao ơi..:binhsua96:

túm lại là group lớn của bác bị ban nguyên group đã mất dòng Expand Group...,hôm nay bác vào check thì thấy có lại dòng Expand Group... ???id con còn đen thui không bác?

nó bann thì bảo nó điên nó ác , còn nó tha thì bảo nó sợ =)) . hài vãi

bác bao hnay lên khoe group bự bất khả xâm phạm à vote cho bác mirinda vô cho ra đảo

nói vui thôi mà bạn.thằng pix thì nhiều người ghét hơn là thích nó,hay ban sảng lắm

bác bao hnay lên khoe group bự bất khả xâm phạm à vote cho bác mirinda vô cho ra đảo
lên báo tin vui thôi mà.để mình check group mình coi,thể nào chẳng hên giống vậy,hehe

Cậu hên thui! Với lại Pix nó cũng lắm trò! Ko đỡ được! :binhsua85:

Chém gió xí cho sôi động box 2 tên này khó tính vãi...:binhsua85:

túm lại là group lớn của bác bị ban nguyên group đã mất dòng Expand Group...,hôm nay bác vào check thì thấy có lại dòng Expand Group... ???id con còn đen thui không bác?

ids con còn ngon mà, mới gõ lại bình thường ở G lớn, còn ids con và G nhỏ vẫn xám xịt !:binhsua76:

ids con ở G lớn nè :

Có khi nào nó mới có luật ban theo thời hạn k nhỉ, nó cho bác bao tạm đình chỉ công tác một ngày r cho làm lại :binhsua95:

Có khi nào nó mới có luật ban theo thời hạn k nhỉ, nó cho bác bao tạm đình chỉ công tác một ngày r cho làm lại :binhsua95:

được vậy thì ngon, haiz, sao G nhỏ nó ko cho làm lại, chẳng qua TO nó sợ chẳng :binhsua79:

chời nghe bác nói vậy em cũng vào thử 2G nhỏ vửa bị ban cách đây mấy hôm, thì thấy nó trở lại bình thường vẫn còn invite nữa chứ :D

ủa ủa là sao là sao , gr lớn bữa bị ban , id con màu đen h nó phết sơn lại màu trắng hả Bao ???

uh, hôm trước 1 chữ cũng ban hết 1 goup, jo vào hồi sinh lại hết
invite cũng hồi sinh luôn, chỉ khác là nó cho về pri 4 một loạt
:binhsua79:

vậy là bác được thả hả :binhsua87: goup bị ban roi giờ được thả ra ah

trước gr bự cũng nhìu mà cái nào bị ban là xóa liền trong word , h ko nhớ nổi tên để thử :m033:

sao em cũng có g vậy mà kô được thả ta

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week