Ask http://www.bubblews.com/

Status
Not open for further replies.

jamesborn007

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
acc này mình mới tao nha ^^! acc chính là jamesborn.. bị bann cmnr khi tham gia event cmt bên kia mà chửi thề quá đà (chủ thớt kêu chửi cũng được nên...) mình tham gia http://www.bubblews.com/ kiếm được nhiêu đây rồi.. mọi nguo2i góp ý cho mình cách rút tiền sao về được đi.. nghe mọi nguo2i bảo lúc được lúc ko run quá...

Attachments

121.6 KB · Views: 144
:) có chắc là bác không cheat chiếc gì chứ
em làm đc 15$ rồi bỏ vì bên thớt kia nhiều ng` kêu là không rút đc :)

Phía dưới nó có từ redeem kia kìa chọn nó rồi add tài khoản pp vào là ok thôi...nên xài pp verify nhé

rút được hay ko nó cũng chả báo.. công lao hì hục 3 tiếng đồng hồ chả lẽ mất trắng..
pro check 3 tiếng 51$ kinh nhỉ, chắc nó ko có tiền chùa mà pay kiểu đó đâu, ko bị ban cũng lạ nhỉ :D xem rule nó ko dám check mất công cày đủ min lại tạch thì phí time

tự hỏi lỡ có thằng khốn nạn nào check giùm mình thì sao... công lao làm doc 30-40$ cái nó lấy link của mình phát tán lung tung or vứt lên hitleap ... etc vậy thì sao...

pro check 3 tiếng 51$ kinh nhỉ, chắc nó ko có tiền chùa mà pay kiểu đó đâu, ko bị ban cũng lạ nhỉ :D xem rule nó ko dám check mất công cày đủ min lại tạch thì phí time
:)) 30post kia nhẹ cũng phải post trong 3 ngày :) 1 ngày giới hạn 10 post thôi mà bác

MÌnh chơi cả tuần rồi có bị sao đâu @@ có chắc các bạn không gian lận, hay bị thằng nào chơi xấu không?

mình đã rút tiền lần 2 thành công nhé, tổng cộng kiếm được 106$ rồi. Đã về paypal nhưng 4 ngày rồi mà tiền vẫn chưa về thẻ là cớ làm sao nhỉ? Mình dùng thẻ ACB, không biết có phải do ngân hàng nghỉ tết nên không chuyển tiền cho mình à???

mình đã rút tiền lần 2 thành công nhé, tổng cộng kiếm được 106$ rồi. Đã về paypal nhưng 4 ngày rồi mà tiền vẫn chưa về thẻ là cớ làm sao nhỉ? Mình dùng thẻ ACB, không biết có phải do ngân hàng nghỉ tết nên không chuyển tiền cho mình à???

cop cảu 1 b bên kia @@
Rút tiền Paypal thì mất 4 ngày làm việc ( nghĩa là không tính ngày thứ 7 và chủ nhật) như vậy nếu bạn rút mà dính vào cả ngày thứ 7 và chủ nhật thì bạn mất 6 ngày :)Paypal là nó Completed cái của nó chuyển qua Bank của bạn thôi ! Còn từ lúc nó chuyển tới bank cũng mất 1 or 2 ngày. Sau đó về bank nó mới chuyển vào tài khoản của bạn nhé ! Cứ yên tâm mà chờ đợi di ! Còn đợt này vào dịp Tết thì hết ngày 28 là nó nghỉ rồi ! Sang mùng 3 mới làm việc trở lại nhé ! Nếu các bạn dính vào Tết nữa thì ăn thêm vài ngày chờ đợi cứ xác định mùng 6 là có tiền đi

@bukutun .. sao bạn biết nick mình là nick nào.. mình chụp có thấy nick đâu.. 3 ngày là 30 post nhung chỉ bát đầu hành sự vào hôm qua.. mất 3h đồng hồ

@bukutun .. sao bạn biết nick mình là nick nào.. mình chụp có thấy nick đâu.. 3 ngày là 30 post nhung chỉ bát đầu hành sự vào hôm qua.. mất 3h đồng hồ
thế buồn cho bác rồi nhé :) xóa nick đi làm lại hoặc bỏ đi
vì 1 ngày chỉ viết đc 10 post khi viết đến post thứ 11 thỳ nó sẽ thông báo vào phần sumbit là không thể viết được nữa. bác cố tình viết thêm 20post nữa đã là quá phạm luật của nó rồi :) và thêm với cách bác viết với tốc độ nhanh như vậy thỳ chỉ có thể là đi cop chứ làm gì =)) thế còn lâu nó pay nhé =))

à thực ra mỗi ngày mình cũng chỉ viết cao nhất là 10 submits thôi.. nó ko cho viết quá mà.. nếu vượt nguo4ng nó sẽ thông báo ko cho gửi submits nữa nên bạn ko cần lo là 1 ngày viết 11 cái nhá... 30 post đó mình viết dần dần trong mười mấy ngày, và hoàn toàn là tự viết, nhưng tới hôm qua thì mới được có 10 mấy $ nên mình chơi vài chiêu cho nó lên 50$ luôn...

à thực ra mỗi ngày mình cũng chỉ viết cao nhất là 10 submits thôi.. nó ko cho viết quá mà.. nếu vượt nguo4ng nó sẽ thông báo ko cho gửi submits nữa nên bạn ko cần lo là 1 ngày viết 11 cái nhá... 30 post đó mình viết dần dần trong mười mấy ngày, và hoàn toàn là tự viết, nhưng tới hôm qua thì mới được có 10 mấy $ nên mình chơi vài chiêu cho nó lên 50$ luôn...
chiêu gì thế chỉ bảo cho anh em đi nào :)

mà thực ra rule nó ko cho mình up link bài viết lên các forum trang mạng câu view.. nhỡ đâu thằng mặt loz nào up giùm mình thì sao...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week