HuHu bux, Đăng ký xong, click hết ads xong pay, nhận tiền ngay lập tức!!!

hyipdollar

Hero
Reactions
1,512
MR
20.226
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Pay per click $0.0050

TRang này nhiều bạn nói SCAM, RULE của có là 20 click mới được Payout, nhiều bạn pay trước nên Pending:binhsua26:, mình mới click lại vài hôm và hôm nay đã nhận được Proof từ nó, nhiều bạn làm Ref cho mình mới click được 3day=18Ads mà bỏ không click nữa ráng click 2 click rồi Payout thử xem--->>> trong 10 Minutes là nhận $, các bạn ko cần REf ủng hộ mình nữa--->>> đã MAx rồi :binhsua26: up lại Topic này cho nhiều Bạn Ref mình click tiếp để Payout thôi!!!:binhsua03:

Minpay: No MINIMUM PAYOUT, Pay Instant:D

Click vào đây ủng hộ mình nha:

http://www.huhubux.com/?ref=nobo

Last edited by a moderator:

clickdicung

Hero
Verified
Reactions
828
MR
0.083
dính quả cam của "Amen bux" rùi, ko bít site này thế nào đây...

---------- Post added at 09:14 PM ---------- Previous post was at 09:11 PM ----------

mà sao nó ghi là 0$ paid thế kia? :?

Last edited by a moderator:

namit2507

Senior
Reactions
2,691
MR
0.002
lừa tình câu ref ! min pay 0.01 ! 4 ngay mới đũ !
tôi sẽ nhớ bạn :binhsua159:

Site vừa mới đổi rule thôi

Site mới ra đã lừa tình rồi, mình cũng dính pending...:binhsua08:

Thằng Paypal mấy hôm nay đang có vấn đề, nên ko khẳng định được vụ pending này là do site hay do Paypal

gugu với huhu có khi nào quan hệ anh em với nhau ko nhỉ ;)

Tưởng site mới ra rule no minimum payout nên giới thiệu anh em kiếm vài cent, ai dè....:binhsua76:

---------- Post added at 10:53 PM ---------- Previous post was at 10:49 PM ----------

Site vừa mới đổi rule thôi

Thằng Paypal mấy hôm nay đang có vấn đề, nên ko khẳng định được vụ pending này là do site hay do Paypal

Paypal vẫn bình thường mà bạn, hôm nay mình vẫn nhận được RB mà, mà site scam như vậy cũng tốt, mắc công vài bữa anh em đầu tư vào lại mất tiền oan...:binhsua08:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,278
175,628
Latest member
gk888me

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week