[hungpp] tuyển Ref EMEBUX Reback 300% sau 100 click

hungpp

Senior
Reactions
652
MR
0.037
Trang này đi vào hoạt động từ ngày 5/5 đến thời điểm này khoảng 1900 mem

Thằng EMEBUX này hết pending payout lai đổi ruler từ no need Invest qua max là 150% mà phí rút tiền lên đến 21%; anh em ngừng chơi site này nhé!

http://www.emebux.com/?ref=hungpp

- Upgrade 1 năm Ultimate cho 1000 thành viên đầu tiên. - Upgrade miễn phí 1 năm Elite và Premium cho 2000 và 3000 thành viên tiếp theo. - Đang có event tuyển ref: 300 refs <=> $1000.

- $0.01 click, ref click $0.0025 (Standard)/ $0.03/click, ref click $0.02(Ultimate). - Instant payout. - Min pay $3(Standard) & $1(Ultimate). - Chấp nhận AP/PP.

Mình sẽ RB 300% sau 100 click
nếu scam: mình Reback 50%

Báo danh ở đây theo mẫu:
ID:
PP or AP:

Dưới đây là danh sách cập nhật member và tình trạng acc của mình:

Cập nhật danh sách thành viên

(nhắc luôn 2 bạn nhanhui và hOamjt chú ý click đều tay giúp mình nhé)

Để cổ vũ tinh thân anh em, mình quyết định lần rút tiền đầu tiên (tức sau 12 ngày nữa) sẽ ReBack luôn cho mọi người, trang này gần như ko cần đầu tư vẫn kiếm dc kha khá. mọi người nhiệt tình ủng hộ nha.

Last edited by a moderator:
đương nhiên là được rồi bạn, mình mới viết bài tối qua thôi mà.

Trang này nhìn chung đang phát triển member rất mạnh các bác nhanh tay kiếm trác đi.

up up up, anh em tiếp tục ủng hộ mình nào!

Thông báo, user name đã được điều admin của emebux điều chỉnh lại mọi người thay đổi tên khai báo theo mẫu như cũ nhé;

ID:
PP or AP:
Yahoo càng tốt

Dưới đây là danh sách cập nhật member và tình trạng acc của mình:

Cập nhật danh sách thành viên

(nhắc luôn 2 bạn nhanhui và hOamjt chú ý click đều tay giúp mình nhé)

Để cổ vũ tinh thân anh em, mình quyết định lần rút tiền đầu tiên (tức sau 12 ngày nữa) sẽ ReBack luôn cho mọi người, trang này gần như ko cần đầu tư vẫn kiếm dc kha khá. mọi người nhiệt tình ủng hộ nha.

---------- Post added 05-10-2011 at 12:02 AM ---------- Previous post was 05-09-2011 at 11:15 PM ----------

ngày mới bắt đầu, up up up. Bạn nào đã có tên trong danh sách ref vào báo danh luôn giúp mình với, thanks các bạn!

đã có tên bạn trong list dỉect member, sẽ cập nhật vào danh sách sau bạn nhé. thanks bạn đã ủng hộ

Lên cho bạn nào, up phụ lại nha : http://mmo4vn.com/showthread.php?14209-BONUS-0-25-uy-tin-nguyenvulong-

ste này scam chắc cú.

Thằng này sao cứ đi thọc gậy bánh xe người khác vậy, scam thì chủ thread chịu, không chơi thì thôi. Thử đặt bản thân vào trường hợp bị đứa khác làm vậy thì sao ?
Newbie mà ăn nói như thổ địa, trang Buxhost éo nào chả scam. Quan trọng là có biết cách chơi không thôi.

@ hung: bạn ko cần đầu tư, chỉ bỏ chút công ra thôi sau đó nhận lương, làm ăn phải có rủi do chứ. nếu đen thì các bạn nhận lượng ít, nếu may site nó sống độ 1-2 tháng thì cả mình và các bạn cũng có thêm chút đỉnh rồi.

up up up

cảm ơn bạn đã ủng hộ.

up lên cho anh em thấy và ủng hộ nào.

chúc anh em ngày mới sức khoe, may mắn, hạnh phúc và kiếm dc nhiều $

UP UP UP

Đã thấy nick của bạn trong list, thanks bạn đã ủng hộ!

up up up, ngay moi bat dau ma ko co ai vao up giup minh a, up len cho anh em ung ho nao :D

hi everybody, a happiness day will come to you, thanks for all!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week