Suggest Hướng dẫn các bạn rút tiền PP VN limit khác tên

Poloniex2017

Banned
Reactions
25
MR
0.000
Mình xin viết 1 bài hướng dẫn các bạn rút PP VN khác name về theo bank mong muốn

Ở bài viết này các bạn sử dụng chức năng Manage users ( người đồng sở hữu tài khoản )

Muốn rút được bằng chức năng này các bạn phải up tk lên business nhé

Xong vào phần account settings sẽ thấy chức năng Manage users

Các bạn điền thông tin đầy đủ họ tên ngày tháng năm sinh địa chỉ của info mà bạn muốn rút theo name đó nhé

Xong khi hoàn tất các bước các bạn chỉ cần up photo id để xác minh là đồng sở hữu tk nữa là xong

Chờ 24h PP chấp nhận các bạn login add bank theo đúng tên đó vào mà rút thôi

Chúc các bạn thành công .

mình rút 10 lần về 10 lần nhưng ko có làm theo thớt ... update business = name ATM của mình . xong rút là được ko cần phải làm phức tạp như chủ thớt !

mình rút 10 lần về 10 lần nhưng ko có làm theo thớt ... update business = name ATM của mình . xong rút là được ko cần phải làm phức tạp như chủ thớt !
cho mình hỏi có phải TH của bạn là PP personal khác name của bản thân thì cần update PP đó lên business rồi change name theo tên của mình rồi add bank của mình vào để rút hả bạn ?

cho mình hỏi có phải TH của bạn là PP personal khác name của bản thân thì cần update PP đó lên business rồi change name theo tên của mình rồi add bank của mình vào để rút hả bạn ?

changer name theo tên mình or theo bank là được nhé ... chứ làm theo chủ topic phức tạp mà lâu . scan tùm lum chi cho phức tạp

đây là bằng chứng tiền về hết nhé! .
.
with 2.png

uB4V832

Last edited:
vậy thì cho mấy thằng dịch vụ chết hết đi :D :p cám ơn thớt nhiều nha :)

từ trước đến giờ tk pp Business vẫn rút được về bank khác name mà ! chỉ lưu ý trước khi rút phải sửa tên tk Business theo tên của người chủ bank cần rút
ví dụ bạn muốn rút Về tk bank Nguyen Van A thì tên paypal Business cũng phải là Nguyen Van A

từ trước đến giờ tk pp Business vẫn rút được về bank khác name mà ! chỉ lưu ý trước khi rút phải sửa tên tk Business theo tên của người chủ bank cần rút
ví dụ bạn muốn rút Về tk bank Nguyen Van A thì tên paypal Business cũng phải là Nguyen Van A
kì ta, hình như tài khoản bị limit 180 ngày ko rút được, thấy nhiều thím rao dịch vụ rút tiền dùm mà bạn :D
có bác ở trên dưới chữ kĩ nhận rút kìa bạn :eek::eek::eek:

Không hẳn lúc nào cũng rút được đâu khi thêm bank yêu cầu giải trình rất nhiều ko giải trình được thì ko add được bank mà ko add được thì ko rút được

không cần .. mình chỉ update lên là with dc rồi !
Trùng hoặc ko trùng đều dc bác

Mình có yêu cầu thêm chủ đồng sở hữu
Nhưng add giấy phép lái xem, sau 2 ngày, pp lại bắt xác minh 1 lần nữa :(

Bị 3 phát rồi, không hiểu tại sao.

Yêu cầu confirm -> None, chờ xác nhận từ pp - > Bị quay trở về bước đầu

Mình có yêu cầu thêm chủ đồng sở hữu
Nhưng add giấy phép lái xem, sau 2 ngày, pp lại bắt xác minh 1 lần nữa :(

Bị 3 phát rồi, không hiểu tại sao.

Yêu cầu confirm -> None, chờ xác nhận từ pp - > Bị quay trở về bước đầu
thế là nó ko chấp nhận giấy tờ cậu gửi rồi

kì ta, hình như tài khoản bị limit 180 ngày ko rút được, thấy nhiều thím rao dịch vụ rút tiền dùm mà bạn :D
có bác ở trên dưới chữ kĩ nhận rút kìa bạn :eek::eek::eek:

nhiều tài khoản không add được bank nhé bạn nên mới phải dùng dịch vụ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week