Hướng Dẫn Chi Tiết Cách Kiếm Tiền Bằng MINBUX môt web mới uy tin có hình ảnh minh họa

nguyen_son250

Banned
Reactions
11
MR
0.000
HIỆN NĂY KHÁ NHIỀU WEB NHƯNG CHỈ SỐ ÍT LÀ UY TÍN HÔM NĂY MÌNH GIỚI THIỆU CÁC BẠN TRANG MỚI KHÁ UY TÍN NÓ ĐANG TƯNG BƯỚC PHÁT TRIỂN CÁC MEMBER TĂNG LÊN TỪNG GIỜ CẢ SỐ TIỀN CHI TRẢ RẤT RÕ RÀNG .SAU KHI TÌM HIỂU 1 THỜI GIAN MÌNH ĐÃ QUYẾT ĐỊNH ĐẦU TƯ VÀO NÓ
MindBux.Com - Site khá ổn định - Tuyển nhanh 100 ref - Bonus 0.05 ngay sau khi reg!!!
Site bắt đầu hoạt động ngày 7/2/2011
Như vậy cũng được gần 2 tháng. Hiện đã có khoảng hơn 10k mem.
Site chuyển sang server mới và đã hoạt động lại bình thường vào ngày 8/3.
Anh em có thể đầu tư vào đây.
Site này pay Instant nhé. Avg cũng gọi là được.

Giao diện trang này cũng khá là đẹp mắt, code viết riêng và ko giống bất kì site nào cả
4ads/day
$0.01/ads
Minium cashout: $2

các bạn có thẻ đăng kí tại đây
http://www.mindbux.com/?ref=nguyen_son250

hiện giờ mình đã đầu tư 1 tr vào nó tham gia được 2 tuần và nó đang phát triển rất tốt
đây là bằng chứng nhận tiền

BAN ĐẦU BẠN ĐĂNG KÍ KHI MỚI ĐĂNG NHẬP VÀO THÌ DAO DIỆN CỦA WEB TRÔNG NHƯ NẰY

TRONG ĐÓ
+ 1 la biểu đồ số lần click của bạn trong 15 ngằy
+ 2 la up account bạn có thể up silver ,gold, gold pro , ultimate giá cũng khá rẻ so với các web khác

+ 3 la mua ref giá mua rất đắt 8 ref =10$ nên chẳng ai dại gì mua cả, nếu có thì thuê ref
+ 4 là thuê ref đây mới là cái để các bạn kiếm tiền ref rất ít mà 7 ngày mới thuê đc 1 lần nên chon gói từ 50 trở lên 70 max là 100 nhưng bây giờ 100 gần như là không có , mình ngồi từ chiều tới 4 h sáng mới tìm được gói 70
+ 5 la tài khoản hiện tại của bạn là thành viên loại nào
+ 6 la tài khoản chính tài khoản để rút tiền ra mindbux
+ 7 là tài khoản để rent ref (thuê) và recycle ( thăy thế ) ref nó là người thật nếu đứa nào 3 ngằy không click thì recycle nó , tài khoản nằy có thể chuyển tiền từ tài khoản chính sang hoặc PayPal hay AP
+ 8 là số tiền mà mindbux đã trả cho bạn nó có thống kê rất cụ thể
+ 9 là nơi chuyển tiền từ tài khoản chính ( Main Balance ) sang tài khoản rent ref
+ 10 là xem quảng cáo mỗi ngằy tài khoản thường ( standard )được 4 đến 6 quảng cáo trong đó có 4 quảng cáo chính nhân đc 0.01$ và còn lại qc phụ đc 0,001$ nếu up thì số quảng cáo của bạn sẽ đc tăng lên

CÁC BƯỚC ĐỂ XEM QUẢNG CÁO
BƯỚC 1 :khi bạn click vào view ads sẽ hiện ra bảng và bạn click theo hướng dãn để mở các ads khác

Hướng Dẫn Chi Tiết Cách Kiếm Tiền Bằng MINBUX môt web mới uy tin có hình ảnh minh họa

khi đó nó hiện ra 1 trang web mới và bạn phải đợi nó load ra hình

lúc nằy xuất hiện 4 hình . 1 hình đầu tiên và 3 hình còn lại ,bạn click 1 hình trong 3 hình còn lại giống hình đầu tiên và đợi nó thông báo close window là xong tắt nó đi

Uploaded with ImageShack.us
Bước 2 : khi đó nó hiện ra 5 hoặc 4 cái quảng cáo khác những cái nằy bạn mới click được tiền tuơng ứng với quảng cáo

Shot at 2011-04-20
bạn click lần lượt cho tới hêt

HƯỚNG DẪN KIẾM TIÊNF BẰNG REN REF

nếu như trên bạn chỉ click quảng cáo thì chằng đc bao nhiêu tiền giờ bạn hẵy thuê ref để đựoc số tiền lớn hơn
+ đối với những bạn có tiền đầu tư : thì ban đầu bạn bỏ ra 40$ để mua ref và up silve 20$ mua gói 50> 70 mất khoảng ~ 13==>18$ là ok tiền còn lại để bạn recycle ref không chiu click và cứ 7 ngằy bạn thuê ref 1 lần
- 1 ngằy giả sử bạn thuê gói 70 đi bạn kiếm được 0.08 + 70x0.03 =2,18 $ 1 ngằy 7 ngằy bạn sẽ đuơc 15,26 $lại lấy tiền đấy đi rent tiếp cứ vậy mình tính ít nhất trong vòng 2 tháng là bạn kiếm được 10 $ / ngằy, mình cũng làm theo cắch nằy và đây là kinh nghiệm của mình muốn chia sẻ với các bạn
+đối với những bạn không có tiền đầu tư : thì ban đầu bạn cố gắng click và kiếm tiền reback ( tiền của chủ ref trả cho ref theo tháng ) hơn tháng bạn có khoảng 2,7 $ thì bạn thuê gói 10 ref và số tiền bạn nhận được là 0,04+ 10x0,02 =0,24$ ngằy 2 tuần sau bạn có 3,36$ khi đó bạn lại thuê gói 10 ref tiếp và cứ vậy mà tiến lên tuy hơi chận nhưng bạn chẳng mất gì

còn vấn đề avg của ref thì trang nằy ref click trung bình khoảng 2,5==> 3 cũng được đấy

việc làm thẻ paypal hay AlertPay bạn đầu tiên phải có thẻ visa hoặc master ,mình khuyên bạn đăng kí visa debit tại exim bank vì nó đăng kí qua mang 1 tuần là nhận đc thẻ và mất 100k ra hạn rất tiện lợi mình very paypal của nó 10s là xong còn các ngân hàng khác phải đợi dài

các bạn có gì thắc mắc cứ liên lạc với mình qua YM:nguyen_son250
hoặc post câu hỏi lên mình sẽ trả lời rõ ràng

các bạn nhớ đăng kí hộ mình nhá
thanks!:02::02::02::binhsua146:

Last edited by a moderator:
cảm ơn nha , hehe mới post mà có người đăng kí ngay
hhehe
ừ bạn cứ add đi lúc nào mình chỉ cho

---------- Post added at 11:03 PM ---------- Previous post was at 11:02 PM ----------

đã đăng kí ID :anhchoem_md
pp: [email protected]
uy tín nha, minh con lam ăn lâu dài ^^

mình uy tín lắm , bạn cứ click nhiêt tình vào mình sẽ RB 100% mãi mãi như lời hứa

ban oi minh dang ki' bao nhieu cai roi, nhieu cai' bi scan lam minh` mat tin tuong cai' PTC qua,ban co' chac cai nay uy tin' ko
mình nói thật với bạn chứ ,chẳng có trang web nào uy tín mãi đâu , đợi đến khi bạn biết nó uy tín thì nó đã scan rồi, bạn nếu đăng kí thì đăng kí nhanh
vì thành viên nó còn it, mà nó làm ăn cũng khoa học lắm bạn yên tam it nhất một năm nữa nó mới scan mình nghĩ vậy thôi bạn theo hăy ko thì tùy

Chi tiết nhỉ :)
Chúc kiếm nhiều $

cam on , gio t kiem cung đc đc rôi`,chi tiết chứ, mình mất cả tối để làm nó đấy
tại thấy web naywf hay nên muốn giới thiệu cho mọi người :))

---------- Post added at 11:30 PM ---------- Previous post was at 11:29 PM ----------

hehe, được add nik mình đi mình ref cho, cảm ơn trước nha

Hướng Dẫn Chi Tiết Cách Kiếm Tiền Bằng MINBUX PHAN II

Mình đã tham gia nó được 1 tháng mình thấy nó rất ổn định sever nâng cấp liên tục , đội ngũ admin làm việc rất chuyên nghiệp

- website bắt đầu hoạt động ngày 7/2/2011
- tới hiện tại nó chính thức hoạt động được 100 ngằy. Hiện đã có hơn 80k Member , nó đã trên Pay: 27333 $

- Site này pay Instant. Avg trung bình không cao cũng không quá thấp 1,7--> 2,8
Giao diện trang này cũng khá là đẹp mắt, code viết riêng và ko giống bất kì site nào cả
- 4ads/day và $0.01/ads
- click 40% của ref khi chưa up còn khi bạn up ít nhất là silver bạn nhận được 100% tiền từ ref ,nhiều nhất là 105% tiền từ ref khi bạn up gói Ultimate
- Minium cashout: $2

các bạn có thẻ đăng kí tại đây
http://www.mindbux.com/?ref=nguyen_son250

tháng trước mình đã đầu tư 1 triệu sau một tháng mình rent được 200 ref mà avg trung bình của mình = 2 đến 2,5 có nghĩa 1ngày mình kiếm được 4$ đen 5$ cuối tháng mình mới rút tiền để up silver 20$
đây là bằng chứng nhận tiền

Hiện tại dao diện của website thay đổi một chút mình sẽ hướng dẫn cụ thể cho những bạn chưa từng chơi ptc

TRONG ĐÓ
+ 1 la biểu đồ số lần click của bạn trong 15 ngằy
+ 2 la up account bạn có thể up silver ,gold, gold pro , ultimate giá cũng khá rẻ so với các web khác

+ 3 là thuê ref đây mới là cái để các bạn kiếm tiền ref rất ít mà 7 ngày mới thuê đc 1 lần nên chon gói từ 50 trở lên 70 max là 100 hiện tại thì bạn dễ dàng rent gói 100 ref không phải khổ như minh ngày sưa rent được gói 50 mà ngồi từ 1h chiều tới 11h sáng hôm sau :( nên hiện tại bạn dàu tư là rất hợp lí đấy
+ 4 là your payment tức là khi bạn đủ tiền (tùy vào từng loại tài khoản vd : standar 2$ min , silver 3 $ min) thì bạn click vào đây để yêu cầu rút
+ 5 la tài khoản hiện tại của bạn là thành viên loại nào
+ 6 la tài khoản chính tài khoản để rút tiền ra mindbux
+ 7 là tài khoản để rent ref (thuê) và recycle ( thăy thế ) ref nó là người thật nếu đứa nào 3 ngằy không click thì recycle nó , tài khoản nằy có thể chuyển tiền từ tài khoản chính sang hoặc PayPal hay AP
+ 8 là số tiền mà mindbux đã trả cho bạn
+ 9 là nơi chuyển tiền từ tài khoản chính ( Main Balance ) Paypal ,AP sang tài khoản rent ref (renting balance)
+ 10 là xem quảng cáo mỗi ngằy tài khoản thường ( standard )được 4 đến 6 quảng cáo trong đó có 4 quảng cáo chính nhân đc 0.01$ và còn lại qc phụ đc 0,001$ nếu up thì số quảng cáo của bạn sẽ đc tăng lên

CÁC BƯỚC ĐỂ XEM QUẢNG CÁO
- mình thấy nhiều bạn đăng kí ref của mình mà không biết click nên mình sẽ hướng dẫn rõ cho các bạn
BƯỚC 1 :khi bạn click vào view ads sẽ hiện ra bảng và bạn click theo hướng dãn để mở các ads khác

khi đó nó hiện ra 1 trang web mới và bạn phải đợi nó load ra hình

lúc nằy xuất hiện 4 số ,1 số đầu tiên và 3 hình còn lại ,bạn click 1 số trong 3 số còn lại giống số đầu tiên và đợi nó thông báo close window là xong tắt nó đi

Bước 2 : khi đó nó hiện ra 5 hoặc 4 cái quảng cáo khác những cái nằy bạn mới click được tiền tuơng ứng với quảng cáo

- như mình up silver nên có 8 ads ,bạn click lần lượt cho tới hêt

HƯỚNG DẪN KIẾM TIỀN BẰNG REN REF

- nếu như trên bạn chỉ click quảng cáo thì chằng đc bao nhiêu tiền giờ bạn hẵy thuê ref để đựoc số tiền lớn hơn
+ đối với những bạn có tiền đầu tư : thì ban đầu bạn bỏ ra 45$ để mua ref và up silver 20$ và mua gói 100 mất 25$ là ok tiền còn lại để bạn recycle ref không chiu click và cứ 7 ngằy bạn thuê ref 1 lần
- bạn thuê gói 100 ,giả sử avg =2,5 bạn kiếm được 0.08 + 100x0.01x2,5 =2,58 $ 1 ngày, 7 ngày bạn sẽ đuơc 18,6 $ lại lấy tiền đấy đi rent tiếp cứ vậy mình tính ít nhất trong vòng 2 tháng là bạn kiếm được 10 $ / ngằy, mình cũng làm theo cắch nằy và đây là kinh nghiệm của mình muốn chia sẻ với các bạn
+đối với những bạn không có tiền đầu tư : thì ban đầu bạn cố gắng click và kiếm tiền reback ( tiền của chủ ref trả cho ref theo tháng ) hơn tháng bạn có khoảng 2,7 $ thì bạn thuê gói 10 ref và số tiền bạn nhận được là 0,04+ 10x0,02 =0,24$ ngằy 2 tuần sau bạn có 3,36$ khi đó bạn lại thuê gói 10 ref tiếp và cứ vậy mà tiến lên tuy hơi chận nhưng bạn chẳng mất gì

- Mình nhận thấy avg của trang này cũng ổn tại vì nó không quá cao để khiến website scan nhưng cũng không quá thấp để người đầu tư lỗ vốn ,như trang incrasebux đấy avg cũng như trang này

- việc làm thẻ paypal hay AlertPay bạn đầu tiên phải có thẻ visa hoặc master ,mình khuyên bạn đăng kí visa debit tại eximbank vì nó đăng kí qua mang 1 tuần là nhận đc thẻ và mất 100k ra hạn rất tiện lợi mình chọn paypal đăng kí 5 phút ,very paypal của nó 10s là xong còn các ngân hàng khác phải đợi dài (lưu ý khi nhận thẻ bạn nên nạp vào thể ít nhất 2$ để được very từ paypal)

các bạn có gì thắc mắc cứ liên lạc với mình qua YM:nguyen_son250
hoặc post câu hỏi lên mình sẽ trả lời rõ ràng

tuy mình chơi PTC chưa được chuyên nghiệp nhưng mình quen một số pro nên có thể giúp đỡ được nhiều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom