Ask Hướng dẫn chiến offer của supersoniads

bác nào pro cho hỏi offer của sonic này thì nước nào nhiều con offer ăn được, và những con nào điểm cao mà lead dễ
Theo tớ thì là US. Point mỗi con off thì tùy theo site, cậu làm site nào ko lẽ không thấy trong đó con nào điểm cao để làm thử, dể lead thì tùy sock, time, may mắn + kinh nghiệm. Hết!

sonic cậu muốn nhiều off thì dậy sớm 1 chút trước 7h ty,vì sau 7h nó update khoảng thời gian đấy nhiều app nhất, nó cứ tính lượt dow càng lâu thì app càng giảm dần
các nước nhiều off: us-gemany-thai lan-france. Cơ bản thì so níc khá là it app thế nên có chiến thì kiến thàng khác mà chiến :D

bác nào pro cho hỏi offer của sonic này thì nước nào nhiều con offer ăn được, và những con nào điểm cao mà lead dễ
Giúp cậu cái country còn tên từng con offers lead thì chịu khó test nhé ^^!

US , UK , AU , NO , NL , BE , DE , CA , FR , SA , SP , SG , IT. Hiện tại đang ăn các country này đc.. Còn country nào nhiều off có khả năng lead nhất thì thấy là US. Còn nào điểm cao mà lead thì câu này ko có câu trả lời --> cứ đặt rate 100% thấy con nào điểm cũng tương đối cao vậy là có thể tự thỏa mãn bản thân. :eek:

em hoi, offerr android y, nhung nuoc nao nhieu vay.
android sonic làm thì cậu đủ min nó trừ còn ít à..bạn nên test offers ở US

Bạn ơi, miếng cơm của người ta mà bạn dễ dàng xjn vậy sao đc @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week