Hướng dẫn đăng ký GA cho blogspot

honglevattu

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình nghe các pro nói đăng ký tài khoản GA cho blogspot rất dễ mà mình thử nhiều lần đều không thành công, bác nào hướng dẫn em đăng ký cái ạ

Mình nghe các pro nói đăng ký tài khoản GA cho blogspot rất dễ mà mình thử nhiều lần đều không thành công, bác nào hướng dẫn em đăng ký cái ạ
Tài khoản GA chơi blogspot là tài khoản hosted, đăng ký tài khoản này không khó nhưng phải có mẹo bạn à, các pro thì đều dâu mẹo này hết. Mình cũng mới phát hiện được cách đăng,và đã giới thiệu trên 1 blog, đảm bảo bạn đăng ký thành công sau 3 ngày. Tham khảo bài viết dưới đây nhé:

Hướng dẫn đăng ký tài khoản Google Adsense thành công 100%

Tài khoản GA chơi blogspot là tài khoản hosted, đăng ký tài khoản này không khó nhưng phải có mẹo bạn à, các pro thì đều dâu mẹo này hết. Mình cũng mới phát hiện được cách đăng,và đã giới thiệu trên 1 blog, đảm bảo bạn đăng ký thành công sau 3 ngày. Tham khảo bài viết dưới đây nhé:

cái này là đăng ký GA với acc youtube
thế acc được tạo có xài được trên website với ads ko??

cái này là đăng ký GA với acc youtube
thế acc được tạo có xài được trên website với ads ko??
Không được bạn ạ, chỉ đặt lên blogspot được thôi, còn với website tên miền riêng thì phải đăng ký acc content.

Cảm ơn bạn, mình sẽ làm như hướng dẫn, bài viết rất hay và bổ ích

Mình đăng ký theo cách này mà thành acc content cơ không phải hosted :D

Khi đã có acc hosted thì từ hosted chuyển sang acc content cũng dễ hơn đăng ký trực tiếp mà, quan trọng là website bạn có tuân thủ chính sách của gg không, nhiều khi reg trực tiếp, site tốt nó vẫn báo ko chấp nhận, nhưng có hosted rồi, sau đó thêm site vào thì dễ chấp nhận hơn. khi đó acc đã thành acc content

Cảm ơn bạn, mình đã reg thành công

acc reg = blogspot sẽ là acc content

hiện tại mình đang thu account giá cao ( phá giá a e luôn, nhà mình hiện tại mới bán đất đang có điều kiện nên làm thế )
giá account bình thưởng ko pin giá 800k
giá account PIN ( đã nhập ) giá 3 tr , balnace thì đàm phán để chốt
ai có hứng thú thì pm mình nhé
inbox luôn và ngay nhé,
p/s: cam kết thu account số lượng vô hạn và tiền luôn sẵn, giao dịch nhanh gọn và lẹ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week