Help Hướng dẫn đăng ký Payoneer để nhận $50 miễn phí.

factorhis

Junior
Reactions
36
MR
0.235
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Nếu bạn đang làm affiliate từ các Network trên toàn thế giới, thì Payoneer là lựa chọn hàng đầu để rút tiền. Các bạn có thể nhận Check hoặc nhận bằng Paypal nhưng đều phải gặp những rắc rối riêng, cụ thể là Paypal dễ bị Limit hoặc Check thì chờ rất lâu và mắc công đi ra ngân hàng,…

Vậy trong bài viết này, mình sẽ giới thiệu về Payoneer – giải pháp nhận tiền tốt nhất hiện nay mình đang sử dụng. và mình đã dần dần sử dụng Payoneer thay cho Paypal , Paypal mình chỉ nhận tiền từ Jvzoo còn lại Clickbank, Peefly, Amazon, Shareasales, Commisison Junction mình đếu dùng thẻ Payoneer để nhận.
Đăng ký payoneer nhận 50$ miễn phí

Thẻ Payoneer có thể nhận thanh toán từ đâu ?
  • Mỹ/Châu Âu– Dịch vụ cho phép bạn nhận tiền gửi trực tiếp từ công ty Mỹ (tài khoản US) hoặc từ công ty Châu Âu (tài khoản EU)
  • Công ty sử dụng dịch vụ thanh toán của Payoneer
  • Hơn 2000 công ty Cá nhân sử dụng dịch vụ Payoneer– Hơn 3 triệu tài khoản
Bạn có thể rút tiền từ Payoneer bằng cách nào ?
  • Bằng thẻ tín dụng Master Payoneer trả trước® Card– Mua bán hàng hóa, thanh toán trên mạng hoặc rút tiền tại các máy ATM chấp nhận thẻ Master
  • Đến tài khoản cá nhân– Dịch vụ chuyển tiền nhanh tại 200 quốc gia, hơn 70 ngoại tệ.
  • Đến ví điện tử cá nhân– Chọn số tiền và loại tiền tệ mà bạn ưa thích.
Cách đăng ký Payoneer để nhận $50 miễn phí

Bình thường khi các bạn đăng ký Payonner sẽ không được bonus (thưởng) gì hết, nhưng khi đăng ký qua link của mình các bạn sẽ nhận được $50 hoàn toàn miễn phí (Mình tham gia chương trình RAF của Payonner).

Các bạn nhấn vào nút dưới đây để đăng ký

aff_c

Các bạn có thể xem video dưới đây để hiểu rõ về cách thức điền mẫu đăng ký payoneer.

Last edited:

wwwcuongit

Hero
Verified
Reactions
661
MR
0.265
Chat with me via Skype
Nếu bạn đang làm affiliate từ các Network trên toàn thế giới, thì Payoneer là lựa chọn hàng đầu để rút tiền. Các bạn có thể nhận Check hoặc nhận bằng Paypal nhưng đều phải gặp những rắc rối riêng, cụ thể là Paypal dễ bị Limit hoặc Check thì chờ rất lâu và mắc công đi ra ngân hàng,…

Vậy trong bài viết này, mình sẽ giới thiệu về Payoneer – giải pháp nhận tiền tốt nhất hiện nay mình đang sử dụng. và mình đã dần dần sử dụng Payoneer thay cho Paypal , Paypal mình chỉ nhận tiền từ Jvzoo còn lại Clickbank, Peefly, Amazon, Shareasales, Commisison Junction mình đếu dùng thẻ Payoneer để nhận.
Đăng ký payoneer nhận 50$ miễn phí

Thẻ Payoneer có thể nhận thanh toán từ đâu ?
  • Mỹ/Châu Âu– Dịch vụ cho phép bạn nhận tiền gửi trực tiếp từ công ty Mỹ (tài khoản US) hoặc từ công ty Châu Âu (tài khoản EU)
  • Công ty sử dụng dịch vụ thanh toán của Payoneer
  • Hơn 2000 công ty Cá nhân sử dụng dịch vụ Payoneer– Hơn 3 triệu tài khoản
Bạn có thể rút tiền từ Payoneer bằng cách nào ?
  • Bằng thẻ tín dụng Master Payoneer trả trước® Card– Mua bán hàng hóa, thanh toán trên mạng hoặc rút tiền tại các máy ATM chấp nhận thẻ Master
  • Đến tài khoản cá nhân– Dịch vụ chuyển tiền nhanh tại 200 quốc gia, hơn 70 ngoại tệ.
  • Đến ví điện tử cá nhân– Chọn số tiền và loại tiền tệ mà bạn ưa thích.
Cách đăng ký Payoneer để nhận $50 miễn phí

Bình thường khi các bạn đăng ký Payonner sẽ không được bonus (thưởng) gì hết, nhưng khi đăng ký qua link của mình các bạn sẽ nhận được $25 hoàn toàn miễn phí (Mình tham gia chương trình RAF của Payonner).

Các bạn nhấn vào nút dưới đây để đăng ký

Các bạn có thể xem video dưới đây để hiểu rõ về cách thức điền mẫu đăng ký payoneer.

Dòng 50$ to thế nhưng đọc kỹ thì lại có dòng nho nhỏ đc bonus 25$ là sao vậy thí chủ ơi?

MrKubem

Senior
Reactions
156
MR
0.921
cái này hình như là mình giới thiệu người đăng ký sau đó người đó phải thực hiện 1 thanh toán từ 100$ trở lên mình mới nhận được bonus phải không bác :rolleyes::rolleyes:

khangcn1

Verified
Reactions
192
MR
0.011
cái này hình như là mình giới thiệu người đăng ký sau đó người đó phải thực hiện 1 thanh toán từ 100$ trở lên mình mới nhận được bonus phải không bác :rolleyes::rolleyes:
chuẩn rồi, bác thớt câu view quá :D Mình phải kiếm đc 100$ từ bất kỳ net nào mới đc tặng 25$ nhé

mmo009sg

Junior
Reactions
18
MR
0.076

Bình thường khi các bạn đăng ký Payonner sẽ không được bonus (thưởng) gì hết, nhưng khi đăng ký qua link của mình các bạn sẽ nhận được $50 hoàn toàn miễn phí (Mình tham gia chương trình RAF của Payonner).
mình nhớ là $25 mà ta, vừa rồi cũng chỉ nhận đc $25

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,014
176,507
Latest member
phunghia1998

Most viewed of week

Most discussed of week