Hướng dẫn đk Payweb - Bonus free 0.5$ daily!!!

nmtrung

Hero
Reactions
964
MR
0.000
Dạo trước mình đã giới thiệu cách đăng ký và lấy bonus của Okpay, hiện này okpay cũng đã đc phổ biến dần trong giới PTC rồi :)

http://mmo4vn.com/showthread.php?84...toan-moi-va-bi-mat-de-lay-BONUS-FREE-moi-ngay

Gần đây mình có test được 1 hình thức thanh toán mới tên là Payweb, hiện tại hình thức này đang có chương trình bonus 0.5$ daily. ^^ rất thú vị phải ko nào. Tiếp nối thành công với Okpay hôm nay mình sẽ giới thiệu nó.

Sau nguyên buổi chiều ngồi viết và edit lại bài dưới đây là nội dung chính:

Đầu tiên các bạn vào link sau:

Sẽ có giao diện:

Các cậu ấn vào dòng chữ theo mũi tên

Tiếp theo các bạn điền đầy đủ thông tin vào, rất dễ dàng, sau khi điền xong sẽ có 1 mail gửi về để bạn xác nhận.

Thế là hoàn thành bước tạo tài khoản Payweb

Sau đó các cậu đăng nhập vào tài khoản vừa tạo để xem Payweb ID của mình, đây là 1 dãy gồm 10 số dùng để giao dịch chuyển hoặc nhận tiền, hãy copy nó.

Tiếp theo là cách lấy bonus:

Cách 1:

Các cậu vào blog do mình tạo http://money-nmt.blogspot.com/ và nhập ID vào để lấy bonus thì khi đó mình sẽ nhận được 0.25$ Payweb từ các cậu mỗi khi các cậu nhận thành công bonus

Cách 2:

Các bạn nhập ID vào site partner của payweb: https://paywebexchange.com/, khi đó mình không nhận được gì từ các cậu

Ấn vào get a bonus

Các bạn biết vì sao người ta lại dẫn link bonus vào blog của họ không, vì khi 1 người nhận được bonus 0.5$ từ người giới thiệu thì họ được 0.25$. Đặc biệt có 1 thú vị mà mình đã test và khẳng định là các cậu không cần đăng ký dưới link người có link bonus, tức là khi các cậu đăng ký theo link mình hoặc vào web đăng ký nhưng sau đó vào blog người khác để lấy bonus thì người đó sẽ được 0.25$ chứ không phải là mình (hoặc là người nào khác mà các cậu đăng ký theo link payweb), điều đó có nghĩa là các cậu thoải mái chọn người mà lấy bonus, ví dụ hn thích ủng bạn A thì lấy bonus qua link bãn ấy (bạn A đc 0.25$), hôm sau thích B thì lấy bonus bạn ấy (B đc 0.25$)... ^^

Sau khi hoàn thành 1 trong 2 cách, nó sẽ tự động load sang trang xác nhận, nếu máy các bạn chưa cài Java nó sẽ hiện:

Các bạn ấn vào để FF cài Java, nó sẽ đưa link download Java về, các bạn tải về và cài đặt bình thường quá trình này mất 5-10 phút tùy máy các bạn, ai có Java rồi bỏ qua bước này

Nếu chậm quá các cậu down bản cài JAVA mình up lên Mediafire sẽ nhanh hơn:

http://www.mediafire.com/?bfvrhwoqhbnz3cy (16 MB)

Sau khi cài xong các cậu tắt FF đi và mở lại vào lại trang https://paywebexchange.com/
Và nhập lại ID, khi trang xác nhận hiện ra mà xuất hiện bảng:

Thì ấn Run, sau đó sẽ là bảng xác nhận bằng code, điền vào và có ngay 0.5$ trong tài khoản Payweb, đơn giản phải ko nào.

Đặc biệt mỗi ngày các cậu đều nhận đc bonus như thế, vì thế mỗi ngày nên dành ra vài phút để lấy 0.5$ tiếp tục làm đầy tài khoản ^^

Tiền này dùng để exchange sang LR, hoặc để dành đợi nó trở nên phổ biến hơn lúc đó bán cho các exchanger ^^

Nếu ex sang LR các bạn vào lại trang: https://paywebexchange.com/

Ấn vào khung Sell payweb, điền các thông tin rồi ấn exchange để hiện ra trang PW cho các bạn điền các thông tin xác nhận vào. ^^

Sau khi thành công thì sẽ ra thông báo:

À phí để ex của site này là 1$ (0.5$ phí ex của site và 0.5$ phí chuyển tiền từ sang tài khoản khác của payweb) , do đó ví dụ khi có 2$ trong PW, các bạn điền vào ô “you want to get” là 1$ vì 2$ trừ phí thì LR còn nhận đc 1$.

Ngoài ra còn 1 trang nữa để ex sang LR và 1 số loại tiền khác có phí ex ít hơn site trên nhưng min ex là 25$ Payweb lận đó là: http://www.intexchange.com/

Chương trình bonus này diễn ra hằng ngày và bất cứ ai lấy bonus qua link của bạn thì bạn sẽ nhận thêm 0.25$ PW (chú ý người lấy bonus không cần phải là người đăng ký acc PW dưới link ref của bạn)

Do đó tiếp theo sẽ là loạt bài hướng dẫn để các bạn lấy code link bonus add vào blog và đi quảng cáo :) :

Đầu tiên đăng nhập vào PW và làm theo hình:

Tiếp theo nó sẽ hiện ra 1 loạt banner lấy bonus, tất cả đều cần flash nhưng để tích hợp vô blog các bạn kéo hết xuống dưới, cái banner cuối cùng ấn vô chữ CODE, nó hiện ra bàng như hình, các cậu để ý dòng value=”xxxxx” trong đó xxxxx là mã số của bạn ví dụ 12345 để khi người khác lấy bonus qua link đó thì bạn sẽ được 0.25$, hãy copy nguyên đoạn code đó

Rồi bây giờ là tạo 1 blog, sau khi thử qua nhiều blog khác nhau, blog hợp với việc này nhất là blogger của google, các bạn có gmail là có acc của nó không cần tạo acc mới, vào link sau http://www.blogger.com, đăng nhập bằng tài khoản gmail, sau đó sẽ hiện ra

Nhập tên bạn trong blog và ấn tiếp tục

Trang tiếp theo ấn vào tạo blog ngay

Bây giờ là đặt tên blog và địa chỉ, nếu địa chỉ bị trùng nó sẽ báo như hình, lúc đó các bạn đặt tên khác là được

Trang tiếp tục chuyển qua chọn giao diện, chon cái bạn thích rồi ấn qua, sau khi hiện trang kết thúc, ấn vào đăng bài ngay

Nó sẽ hiện ra liền trang cho các bạn viết bài, hãy đặt tên bài, chọn mục “chỉnh sửa HTML” rồi paste đoạn code trên vào bên dưới rồi chọn xuất bản là xong, tuy vậy về hình thức nhìn chưa đc thẩm mỹ lắm, trước khi chọn xuất bản các cậu nên chỉnh lại kích cỡ cho phù hợp bằng cách thay số ở 2 dòng đầu trong các muc “height”, “width”, “margin-left”, “margin-top” cho cân đối, dưới đây là đoạn code mình thay sẵn số cho các cậu rồi các cậu chỉ cần copy, paste và thay xxxxx trong chỗ value bằng số trong code các bạn là được (ví dụ 12345 gì đó)

<div style="border: 1px dotted #808000; height: 100px; width: 500px;">
<div style="margin-left: 50px; margin-top: 10px;">
Get $0.5 credited instantly to your Payweb account! <form action="https://payweb.com/promo/" method="POST">
<input name="partner" type="hidden" value="xxxxx" />
<label for="PaywebID">Enter Payweb ID:</label><input id="PaywebID" name="PaywebID" type="text" /> <input type="submit" value="Get a bonus!" /> </form>
</div>
</div>

Kết quả, bây giờ các cậu đem đi quảng cáo và lấy 0.25$ tiền aff đc rồi ^^

Cuối cùng là proof từ site ex mình nhận được hôm qua:

Ngoài ra nếu cảm thấy PW có tiềm năng các bạn cứ tích trữ nó từ bây giờ, sau này xài, hiện tại sau khi mình đã test thì phí giao dịch (chuyển tiền từ tài khoản PW của mình sang của người khác) là 0.5$ cho mọi số lượng (nó ko tính % như các hình thức khác mà cố định 0.5$ luôn), có vẻ sẽ có tương lai ^^

Vậy là các bạn có thể kiếm thêm ít tiền trong thế giới MMO rồi nhé :)

Mình sẽ tiếp tục tìm các phương thức thanh toán mới và chương trình bonus của nó để giới thiệu đến các bạn.

Cám ơn tất cả các bạn đọc bài.

Last edited by a moderator:

thangquynho

Senior
Reactions
1,447
MR
0.008
đã xác nhận bonus, thanks chủ hội, ặc ặc

---------- Post added at 08:46 PM ---------- Previous post was at 08:44 PM ----------

àh, mới ra chiêu, fake quả IP, chùng 10 em, rùi send tất cả về 1 thằng , min send là 0.5 mà.

ok men, tiến hành điều tra

minhhieu0195

Junior
Reactions
65
MR
0.001
Mình đã nhận đc BN, hehe sướng nhỉ, mình nghĩ là không nên clone nhiều nick, mỗi máy chỉ có một IP nếu mà bị ban thì chẳng phải là mất một món ngon a`k, :D
Các bạn cho mình hỏi là nó Reset vào lúc nào thế???
Trả lời giùm mình cái?????????:D !! Thank!!1

tryo

Banned
Reactions
4
MR
0.000
thank chủ thớt, bài quá chi tiết, mò trên mạng mấy ông leech bài này y chang, à đã lấy bonus qua blog cậu, cậu viết thêm hướng dẫn cách đặt code đi, mình ko cần cá mình cần cái cần câu thui, cậu hiểu chứ

Vừa cập nhật hướng dẫn chi tiết lấy code trong payweb đi quảng cáo và Proof nhận tiền ex qua LR trong bài viết các cậu ai chưa biết xem nhé

Thêm 1 số thông tin cho ae là: (đã test)

1/ Người lấy bonus qua link blog người khác không cần phải là người đăng ký tài khoản payweb cho người đó (nói chung cứ ai vào lấy bonus thành công là người có link đc 0.25$ tiền aff)
2/ Phí giao dịch (chuyển tiền qua tài khoản Payweb khác) luôn cố định là 0.5$ cho mọi số lượng (từ 1$ đến vô hạn)

Còn nữa cứ sau 24h là các bạn lại nhận được bonus 1 lần nữa, nếu báo nhận rồi mà coi trong history của payweb hôm đó chưa nhận thì các bạn thử lại vào lúc khác sau nhé

@tryo: thank cậu, bài mình đã update chắc là đáp ứng đc yêu cầu cảu bạn rồi nhé ^^

Last edited by a moderator:
ồ hay quá vậy là mình biết cách đặt link vào blog rồi, hèn gì ông nào giới thiệu site này cũng dẫn blog vào, giờ thì hiểu rồi, lần nữa thank mod trung

bvdxd11

Hero
Reactions
396
MR
0.026
Vừa cập nhật hướng dẫn chi tiết lấy code trong payweb đi quảng cáo và Proof nhận tiền ex qua LR trong bài viết các cậu ai chưa biết xem nhé

Thêm 1 số thông tin cho ae là: (đã test)

1/ Người lấy bonus qua link blog người khác không cần phải là người đăng ký tài khoản payweb cho người đó (nói chung cứ ai vào lấy bonus thành công là người có link đc 0.25$ tiền aff)
2/ Phí giao dịch (chuyển tiền qua tài khoản Payweb khác) luôn cố định là 0.5$ cho mọi số lượng (từ 1$ đến vô hạn)

Còn nữa cứ sau 24h là các bạn lại nhận được bonus 1 lần nữa, nếu báo nhận rồi mà coi trong history của payweb hôm đó chưa nhận thì các bạn thử lại vào lúc khác sau nhé

@tryo: thank cậu, bài mình đã update chắc là đáp ứng đc yêu cầu cảu bạn rồi nhé ^^

Cập nhật thêm thông tin nữa cho mọi người.
Mỗi người getbonus trong blog của người khác thì chỉ lần đầu tiên là chủ blog được 0.25$ thôi nhé, từ lần 2 là không được nữa.

Không phải cậu à, mình đã test cái đó lần 2 cũng vẫn nhận được 0.25$, à hôm nay nhiều cậu không nhận được bonus nữa bởi vì có nhiều người đã gian lận trong chuyện này khiến tiền thưởng tăng đột biến, hiện tại khi vào lấy bonus mình nhận được thông báo: Promo bonus limit is exceeded, please try again tomorrow.

Các cậu nên dùng 1 tài khoản và giới thiệu đàng hoàng thôi nhé, làm bậy chỉ tổ làm chương trình bonus này biến mất và chẳng có lợi gì.

---------- Post added at 09:53 PM ---------- Previous post was at 08:19 PM ----------

Tin tức mới nhất mà mình biết là chương trình này đang có trục trặc và được sửa chữa đến t2 11/4 nên có thể các cậu không nhận được bonus cũng như ex được LR, lần nữa chú ý các cậu đừng cheat nhé, làm nghiêm chỉnh thì mới có lợi không thì chỉ làm nó close chương trình sớm thôi

- Hiện tại tính đến hôm nay 11/4 vẫn chưa cho reg mới mặc dù thông báo là Due to the increased bot attacks on 'A Click A Day' promo by various exploit artists, the registration is temporarily suspended until Monday, April 11th, 2011.
- Nếu không nhận được bonus thì có 2 cái:
+ Đã nhận rồi 24h sau mới nhận đc nữa
+ Có thông báo: Promo bonus limit is exceeded, please try again tomorrow. Tức là hôm nay đã đạt giới hạn bonus, thử lại vào ngày hôm sau

Vậy là mỗi ngày ta phải lấy bonus sớm nếu không muốn bị giời hạn, không biết phải vậy không bạn nào ko nhận đc bonus kiểm tra lại thông tin này nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week