• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Hướng dẫn em refund thằng singbux này với

nhanhui

Banned
Reactions
312
MR
0.000
Thằng singbux này nó đã scam , nhưng em k biết lấy lí do gì để đòi lại tiền từ paypal cả , trong forum thì nó xóa tất cả những topic scam của các thành viên , quy định của nó là 100 ads mới rút được tiền nhưng em chỉ mới kick dc co 34 ads , trong khi đó nó k reset ads nên k thể nào click tiếp dc .

Trong phận nội dung viết cho paypal thì nói như thế nào ??? Ai có kinh nghiệm hướng dẫn giúp chứ em bối rối quăs

Mình đã làm theo hướng dẫn của bác Xuân thủy và nhận dc tin nhắn của thằng singbux thế này :

Filipe Marinho has asked us to look into case #PP-001-315-869-192 decide
the outcome because they said they sent the item you bought. Here's the
case we're looking into:

To help us make the decision, we'll look at the messages you and the seller
exchanged in the Resolution Center. We may also ask you for more
information. If we do, please try to respond quickly.

Thanks for contacting us. We're looking into your case and will decide the
outcome. Here are the case details:

Bây giờ pp yêu cầu mình cung cấp thêm bằng chứng để leo thanh tranh chấp , cao nhân nào giúp với . Mình hiện chưa đủ click để cash out mà singbux cũng reset ads để mình click .

Bạn chỉ cần cung cấp cái mail của PP mà bạn đả add $ cho singbux,rồi chờ dợi hên xui thôi
Mình làm cách này và đả thắng cả 5 lần rồi đó

XuanThuyC

Hero
Reactions
994
MR
0.139
Đây là dispute tức là mở tranh chấp chử đâu phải là refund? :( refund thì dễ lắm :D
Vậy là bạn làm không chặt chẽ, lí lẽ, proof chưa thuyết phục rùi?
Quan điểm của mình, đập rắn phải đập đầu và đập chết ngay từ đầu, không để nó quay lại cắn!
Có lẽ do may mắn nên lần dispute nào của mình cũng hơi lâu 1 tí nhưng "đối tác" Im lặng chả thấy ý kiến ý cò gì, và tiền "tự" quay lại PP mình lun! :D

MMOPTC1990

Newbie
Reactions
145
MR
0.000
Site new mới launch bug vẫn còn mà đã mở dis mất cả chì lẫn chài là bình thường :m131

5/21/2011 18:44 GMT+07:00 - PayPal: Seller escalated this dispute to a Claim.
5/21/2011 18:44 GMT+07:00 - Seller: This member has his account upgraded and his rented referrals too, so there's no reason for him to claim that he was scammed.Thank you.
5/21/2011 18:40 GMT+07:00 - Seller: This member has upgraded membership and his rental referrals, so there's no scam involved.
5/21/2011 18:38 GMT+07:00 - Seller: This member has upgraded membership and his rental referrals, so there's no scam involved.
5/21/2011 17:08 GMT+07:00 - Buyer: 4 days ago , i invested 79$ to singbux.com to upgrade my membership and rent refferal , but singbux has scammed . please refund my money . Thanks

giờ paypal nó yêu cầu mình gửi thêm thông tin , ai có kinh nghiệm hướng dẫn giúp mình với , thanks các bạn

Đã nhận được pm và đã pm ại cho bạn! Hy vọng giúp bạn được ít nhiều! Hơi muộn và sẽ khó khăn hơn nhưng hy vọng... Và cũng hy vọng bạn đã tìm hiểu kỹ càng trước khi dispute! Chúc bạn thành công nhé!

mình biết dc thằng singbux scam từ trang web ptc-investigation , đây là link : http://ptc-investigation.com/singbux.aspx
trong này thì ptc-investigation đã nêu ra rất nhiều bằng chứng nói rõ singbux đã scam , vì dụ như nó là cùng 1 admin với synbux , nrbux . mình có thể đưa trang web này vào trong khi dispute được k ???

Last edited by a moderator:

Truongminh87

Banned
Reactions
133
MR
0.000
Đây là dispute tức là mở tranh chấp chử đâu phải là refund? :( refund thì dễ lắm :D
Vậy là bạn làm không chặt chẽ, lí lẽ, proof chưa thuyết phục rùi?
Quan điểm của mình, đập rắn phải đập đầu và đập chết ngay từ đầu, không để nó quay lại cắn!
Có lẽ do may mắn nên lần dispute nào của mình cũng hơi lâu 1 tí nhưng "đối tác" Im lặng chả thấy ý kiến ý cò gì, và tiền "tự" quay lại PP mình lun! :D

Lý luận hay thật :) Cảm ơn XuanThuy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week