Ask Hướng dẫn giùm mình điền net CPALEAD

Status
Not open for further replies.

jimmykid

Hero
Reactions
654
MR
0.108
Facebook
Follow me on Facebook
Mình mới tự làm site offer để tự làm, mình chưa biết điền net CPALEAD, anh/em nào lâu năm hướng dẫn mình cái nhé

vatwhy

Cái ID thì điền ID của mình còn 2 cái dưới ko biết điền gì, thank you anh/em nhé

Hi, lại thêm 1 bạn nữa được thằng lehung Share Code của mình :)!
Nhưng không sao, ID là cái ID đó điền vô nhưng tới cái Gateway điền vô đường nào cũng lỗi tiếp :)!

Nhưng không sao, ID là cái ID đó điền vô nhưng tới cái Gateway điền vô đường nào cũng lỗi tiếp :)!
à thì ra là code của bạn à, vậy thôi lấy code cũ xài tiếp, thấy code này đẹp nên tính làm thử xài thôi :)

à thì ra là code của bạn à, vậy thôi lấy code cũ xài tiếp, thấy code này đẹp nên tính làm thử xài thôi :)

Thanks vì tinh thần chơi đẹp :)!

cái thằng lehung mình cũng gét code thì éo biết có biêt code k mà postback cũng *** biết viết
thằng bạn mình quen mua code của nó rồi bảo nó fix postback nó cũng *** viết dc

cái thằng lehung mình cũng gét code thì éo biết có biêt code k mà postback cũng *** biết viết
thằng bạn mình quen mua code của nó rồi bảo nó fix postback nó cũng *** viết dc

Uhm, mấy hum nay nó lại giở trò Clone Nick vô 4rum lấy code mình đi Share vì cay cú mình Report nó bị BAN Forever, nhưng không sao cứ Clone Nick thì mình BAN :D! Thằng này nó chả làm được gì toàn đi ăn cắp Code đi bán lại.

Uhm, mấy hum nay nó lại giở trò Clone Nick vô 4rum lấy code mình đi Share vì cay cú mình Report nó bị BAN Forever, nhưng không sao cứ Clone Nick thì mình BAN :D! Thằng này nó chả làm được gì toàn đi ăn cắp Code đi bán lại.
Công nhận mặt nó cũng bánh dầy ghê :D

Công nhận mặt nó cũng bánh dầy ghê :D

Uhm, tính hum qua h BAN Nick Clone của nó cũng phải gần 7 8 cái rồi, để coi nó Clone nhiều cỡ nào :)!

có 1 chút linh cảm,killer rảnh thì xác nhận giúp xem =))

Thằng này chắc chắn là Clone rồi nhưng check tạm thời nó chưa trùng ip nào nên vẫn để nó sống mấy hôm nữa, chỉ cần trùng 1 cái là nó tự ra đi thôi :)!

Thằng này chắc chắn là Clone rồi nhưng check tạm thời nó chưa trùng ip nào nên vẫn để nó sống mấy hôm nữa, chỉ cần trùng 1 cái là nó tự ra đi thôi :)!
tinh trùng sao cậu,, đừng nghĩ mình có thêm chức năng baned mem mà dọa, :eek:,,
như này mà admin shin để lên mod thì loạn hết rum thôi

tinh trùng sao cậu,, đừng nghĩ mình có thêm chức năng baned mem mà dọa, :eek:,,
như này mà admin shin để lên mod thì loạn hết rum thôi

Cẩn thận lời nói xúc phạm BQT nha, mình có thể kêu Admin Check Log, bạn cứ yên tâm!

Phải công nhận killer8x hơi lộng quyền .....

Thôi mod nào close giùm mình topic này, thật sự thì đang tính làm off thôi, code free cũng có 1 cái rồi, cứ tình hình vậy lại có chuyện, close giùm mình. Thank u !!

Phải công nhận killer8x hơi lộng quyền .....

Lộng quyền là gì thế, mình xử lý theo đúng quy tắc thôi. Mình nể bạn vì những ngày đầu bước vào con đường Offer chưa biết gì bạn có giúp đỡ mình, nhưng đừng vì cái sự giúp đỡ đó mà giờ lấy ra bắt bẻ mình. Con người sống thì đừng có lấy cái việc giúp người khác ra bắt bẻ người khác.

Lộng quyền là gì thế, mình xử lý theo đúng quy tắc thôi. Mình nể bạn vì những ngày đầu bước vào con đường Offer chưa biết gì bạn có giúp đỡ mình, nhưng đừng vì cái sự giúp đỡ đó mà giờ lấy ra bắt bẻ mình. Con người sống thì đừng có lấy cái việc giúp người khác ra bắt bẻ người khác.
Nói cái gì thế ông bạn.
Tôi giúp vài trăm người chứ không phải mình ông.
Tôi bắt bẻ ông bạn cái gì ..?? ( nói nghe xem )
Tôi thì thấy ông bạn hơi lộng quyền đấy.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week