Hướng dẫn kiếm 115% số tiền gõ CAPT

suongmu

Senior
Reactions
345
MR
0.000
Hiện nay http://get.captcoin.com/ cũng đang khá thơm còn 7 ngày nữa bonus còn 0.25 CAPT một lần gõ chắc giá tâng lên thôi anh em chịu khó gõ nhanh.

Vào luôn vấn đề chính:
- Thứ bạn cần là 2 địa chỉ ví CAPT khuyên nên dùng Wallet trên trang chủ.
B1: Truy cập http://get.captcoin.com/ nhập ví thứ nhất vào gõ 50 capcha để lấy link ref
B2: Dùng điện thoại của bạn hoặc nhờ ai đó quán nét v..v.. vào link ref của bạn nhập mã ví thứ 2 vào (gõ lấy 1 capcha đúng sai đều được mà không gõ cũng được)
B3: Thay địa chỉ ví thứ nhất ở máy bạn và thay bằng ví thứ 2 vừa nhờ người nhập là xong
B4: Gõ thôi bạn sẽ nhận được 0.575 CAPT một lần gõ đúng thay vì 0.5 solo.

Last edited:
Ai chả làm như thế, nó cũng biết thừa..mà thông tin 0.25 giờ mới bít nha, thank thớt chiến nhiệt tình thôi...

ăn hết cả phần của ref đó à bác, như vậy vi phạm ruler nó khóa tài khoản quá tội
Admin bảo không sao :3 hôm nọ đọc bên bittalk cứ vào đi đọc hết 60 trang thấy đấy. :D

bác nào dùng wallet captcoin cho em hỏi sao em tải soft về rồi toàn mở thấy out of sync

Để nguyên soft cho nó chạy (tải block về) nó tải thời gian thực nên phải luôn mở soft cho nó cập nhật

Từ trái qua phải từ trên xuống dưới.
1. Robot 2. Cat 3.Magnifying Glass 4.Balloons 5.Car
6. Clip 7.Computer 8. Printer 9.Leaf 10. Eyes
11. Man 12.Key 13.Music Note 14.Airplane 15.Lock
16. Flag 17.Umbrella 18.Hause 19.Camera 20.World

Attachments

30.4 KB · Views: 53
thấy đồng hồ đếm ngược còn 3 ngày, thế cho e hỏi khi nó trở về zero rồi thì còn gõ được ko ạ?

thấy đồng hồ đếm ngược còn 3 ngày, thế cho e hỏi khi nó trở về zero rồi thì còn gõ được ko ạ?
Vẫn làm được nhưng CAPT cho 1 lần gõ sẽ giảm một nửa và 23 ngày nữa là hết gõ

mình cũng đạng định chơi nó nhưng nghe bác nói thế này có vẻ khó đây
Giờ ms bắt đầu thì hơi muộn rồi. Giờ là nước rút rồi đợi giá tăng bán hoặc cắm máy kiếm stake thôi

đúng là cái gì cũng muộn hồi str cũng thế :(
Cơ mà còn 20 ngày 0.25 đấy vẫn có thể làm nhưng giá nó không tăng thì không cả bằng gõ cap thường

kiểm tra tiền của mình sao ạ mà rút tiền sao vậy chỉ em với
Tiền nó auto gửi vào ví số tiền kiếm được của 1 acc kéo xuống gần dưới cùng là có

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week