Tutorial Hướng dẫn newbie chiến offer Android free và phù hợp tiêu chuẩn RSS .

evilbaby

Senior
Reactions
310
MR
0.363
Các dụng cụ cần thiết Bluestack , Bs tweak 3.12 + và quan trọng nhất là Brain.exe + máy tính cấu hình chạy được BS .

Sau khi chiến hết các app , các bạn tạo thêm profiles cho BLuestack , change hwid , serial .... rồi chiến tiếp ....

Mỗi ngày chạy lại các profiles để nó kết nối internet nhận RRS cho app .
Cách tạo nhiều profiles trên Bluestack , các bạn vào video này mà xem ( của bác làm Bstweak không phải của mình)

Last edited:
Thớt làm ơn cho xin link mấy tool này đc ko?
Theo đường dẫn YT ko chịu tìm hiểu cứ hỏi thôi :3

Tham gia MMO4ME đã lâu, cũng đang chiến Android, vào đây trước tiên là like bác chủ topic vì sự nhiệt tình với các bạn newbie chưa biết gì và đang tìm việc làm.

Cũng hơn khối thằng võ mồm "kiếm vài nghìn Obama/tháng" để hù newbie và troll họ :)

Làm cách nào để rút gọn BS đc vậy cậu ?

Bản bS cài mới rồi backup . Tạo nhiều profiles từ backup, lấy cái cài rồi backup làm chi cho nặng .

ko hiểu chỗ này :( 33mb vẫn lưu full info và app hả ?
backup để tạo profiles mới , ví dụ như mình tạo 10 profiles , mình cài mới bluestack, rồi copy 10 thư mục bluestack. Tạo 10 profiles cho bluestack với 10 thư mục đó, mỗi profiles là 1 sẻrial dòng máy riêng.
Tuts này mình làm giành cho các bạn newbie muốn vào nghề nhưng ngại chi tiền vào các tool ( mình cũng là newbie ) và muốn thử sức với MMO .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,247
Latest member
CodeNinja

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week