Help Hướng dẫn Newbie chơi seosprint!!!!!

phamvantruong

Senior
Reactions
307
MR
0.000
ngồi viết 1 bài mất gần 1h, bạn nào newbie thì đọc nha tránh tình trạng post bài rác :binhsua44:
mình viết lần đầu ko biết các bạn có dễ hiểu ko nhưng chịu khó đọc thì sẽ làm đc chứ vài hôm lại thấy post bài cần support seosprint hay hướng dẫn gì gì ấy xong cho yahoo thì mấy bạn hỏi tới hỏi lui tốn thời gian quá :binhsua49:.
Mạn phép bài ko đc hay thì các pro đừng ném gạch em nhá :binhsua166:
1) hướng dẫn sơ qua về cách reg acc + sơ bộ seosprint :
link download : http://www.mediafire.com/view/?789jg37r7hcx7ay

2) hướng dẫn làm job seosprint
link download : http://www.mediafire.com/view/?wsgdeml1jv5bxdx ( ko tư lợi cá nhân :binhsua51::binhsua51: ko quảng cáo ko banner :binhsua122:)bấm vào là có thể coi đc online

3) clip hướng dẫn làm job seosprint với tool ssjm :
[video=youtube;1MmIk-bf7AY]http://www.youtube.com/watch?v=1MmIk-bf7AY[/video]

thấy hay thì thank mình phát lấy tinh thần cho lần sau viết bài. ko thanks thì cũng xin đừng nói lời đắng cay :binhsua46::binhsua46:

Last edited by a moderator:
hay quá?lại 1 nhân tài đây rồi
upppppppppppppppppppppppppppppppp

Tâm huyết và có tinh thần chia sẻ cao :binhsua53:

bay cao bay xabay cao bay xabay cao bay xabay cao bay xabay cao bay xabay cao bay xabay cao bay xa:binhsua49:

Tớ ủng hộ cậu, rất xứng đáng nhận thật nhiều thank! :)

- - - Updated - - -

nhưng làm sao để dow về máy đây bạn :s

Ôi mình tưởng cậu bỏ nghỉ SEO qua hyp rùi chứ. Nào ngờ cậu vẫn còn quan tâm tới cái này. Thanks cậu những ngày đầu đã giúp đỡ tớ nhiệt tình. :binhsua50:

Bài viết rất hay và chi tiết, mình muốn góp ý thêm đôi chút để bạn cũng như mọi người khai thác tool hiệu quả hơn đó là
1. Các thao tác chuyển job, mở job như sau:
- Khi bạn click chuột vào simple view (là chế độ thu nhỏ) thì phím tắt là tương ứng là Ctrl F (xem job sau), Ctrl B (xem job trước), Ctrl W (mở job)
- Khi bạn rời khỏi simple view thì phím tắt sẽ khác, đó là S (xem job sau), A (xem job trước), W (mở job) => Các phím tắt này hoạt động tương tự như phím tắt D, E đó bạn (bắt phím và hoạt động mà ko cần phải click vào tool) => dùng phím này sẽ thuận tiện hơn.

2. Việc check ads ngoài cách bôi đen rồi bấm phím D bạn có thể kéo thả link ads vào tool (Xem thêm video demo).

3. Add-on Copy URL bạn có thể xem hướng dẫn cài đặt và sử dụng add-on này thay thế, Đặc biệt, bạn có thể đặt phím tắt cho add-on đó theo hướng dẫn ở đây. Việc copy URL sẽ nhanh hơn rất nhiều (thay vì 2 cái click chuột như add-on cũ).

4. Tool mới tích hợp chức năng auto surf giúp bạn có thể vừa chiến job, vừa có thêm thu nhập, chi tiết các bạn xem ở đây

Hi vọng bạn sẽ cập nhật vào bài hướng dẫn. Mình xin phép hiển thị link bài viết của bạn trong topic và phía dưới phần thông tin hiển thị trong tool.

Bài viết rất hay và chi tiết, mình muốn góp ý thêm đôi chút để bạn cũng như mọi người khai thác tool hiệu quả hơn đó là
1. Các thao tác chuyển job, mở job như sau:
- Khi bạn click chuột vào simple view (là chế độ thu nhỏ) thì phím tắt là tương ứng là Ctrl F (xem job sau), Ctrl B (xem job trước), Ctrl W (mở job)
- Khi bạn rời khỏi simple view thì phím tắt sẽ khác, đó là S (xem job sau), A (xem job trước), W (mở job) => Các phím tắt này hoạt động tương tự như phím tắt D, E đó bạn (bắt phím và hoạt động mà ko cần phải click vào tool) => dùng phím này sẽ thuận tiện hơn.

2. Việc check ads ngoài cách bôi đen rồi bấm phím D bạn có thể kéo thả link ads vào tool (Xem thêm video demo).

3. Add-on Copy URL bạn có thể xem hướng dẫn cài đặt và sử dụng add-on này thay thế, Đặc biệt, bạn có thể đặt phím tắt cho add-on đó theo hướng dẫn ở đây. Việc copy URL sẽ nhanh hơn rất nhiều (thay vì 2 cái click chuột như add-on cũ).

4. Tool mới tích hợp chức năng auto surf giúp bạn có thể vừa chiến job, vừa có thêm thu nhập, chi tiết các bạn xem ở đây

Hi vọng bạn sẽ cập nhật vào bài hướng dẫn. Mình xin phép hiển thị link bài viết của bạn trong topic và phía dưới phần thông tin hiển thị trong tool.

cám ơn fithung đã chia sẻ thêm những công dụng khác của tool :D mình sẽ cập nhật sớm vào bài viết của mình:binhsua104:

- - - Updated - - -

Ôi mình tưởng cậu bỏ nghỉ SEO qua hyp rùi chứ. Nào ngờ cậu vẫn còn quan tâm tới cái này. Thanks cậu những ngày đầu đã giúp đỡ tớ nhiệt tình. :binhsua50:
qua thì qua nhưng vẫn phải giữ 1 cái nghề chắc chân để kiếm sống chứ bạn :binhsua83:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back