Got Paid Hướng dẫn nhận 10$ free ( không yêu cầu nạp tiền) tại Full Tilt Poker

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Facebook
Follow me on Facebook
Chào các bạn

Full Tilt Poker là sàn poker lớn thứ hai thế giới chỉ sau PokerStars. Full Tilt Poker hiện nay đã được mua lại bởi PokerStars vì thế các bạn có thê yên tâm chơi ở Full Tilt Poker

Thừa hưởng dịch vụ support cực tốt từ Pokerstars, cộng với việc nạp và rút tiền cực nhanh như Pokerstars nên Full Tilt Poker là một trong các sàn poker nên chơi nếu các bạn có ý định chơi lâu dài

Là đối tác chính thức của Full Tilt Poker, khi đăng ký tài khoản tại Full Tilt Poker dưới link của diễn đàn, các bạn sẽ được nhận ngay 10$ free để chơi tại Full Tilt Poker, với 10$ này các bạn nếu chơi thắng sẽ nhận được tiền và có thể rút về ngay mà không yêu cầu bất cứ khoản tiền nạp nào

Để đăng ký các bạn click vào banner dưới đây và tiền hành tải phần mềm Full Tilt Poker về máy

Thông tin về 10$ free

• 2 x $2 Ring Game Tickets
  • 2 x $1 Sit & Go Tournament Tickets
  • 2 x $0.50 Sit & Go Tournament Tickets
  • 1 x $2.20 Scheduled Tournament Ticket
  • 1 x $1.10 Scheduled Tournament Ticket

Các bạn sẽ nhận được các vé để tham gia các thể loại game chơi bằng tiền thật tại Full Tilt Poker. Các bạn sẽ nhận được vé từ 6h - 7 ngày sau khi tạo tài khoản tại Full Tilt Poker

Các vé sẽ có giá trị sử dụng trong 30 ngày kể từ ngày tạo tài khoản

Chú ý: Các bạn chỉ được nhận khuyến mãi này duy nhất 1 lần, việc tạo nhiều tải khoản để hưởng free sẽ khiến bạn bị block tài khoản vĩnh viễn và sẽ không bao giờ có cơ hội được chơi trở lại ở Full Tilt Poker, vì thế tốt nhất đừng có nghĩ tới việc cheat để lấy tiền free

Profit của tôi khi chơi poker tại PokerStars

Trung bình 1 tháng 866$ chưa tính rake back, tổng số tiền nhận được khoảng 1200$/ 1 tháng

Các bạn có thể xem các video hướng dẫn chơi poker tại kênh video của tôi tại youtube

http://www.youtube.com/user/pokervn2012

hehe đang định giới thiệu trang này cho ae thì bác giới thiệu rồi. bác cho em hỏi nó đã cho DEp và rút qua wmz, MB chưa? mấy hôm trước lr bão nó cũng không cho rút luôn

đã ref chơi thử, nếu dễ thế thật thì ngon:binhsua15:
éo thấy cái chỗ tạo tài khoản mới chỗ nào?

Last edited by a moderator:
Thật ko ta? dễ kiếm tiền thế thì ai cũng zo hết quá

Ý bạn là thế nào, thật là 10$ free có thật ko hay cái gì thật, và dễ kiếm tiền là cái gì dễ kiếm

đăng ký rồi nhưng không biết làm sao để nhận đc 10$ để chơi poker nhỉ ??
ID : thachsanh2013

Đăng ký xong bạn đợi từ 6 tiếng đến 7 ngày nó sẽ cập nhập, chú ý là nó sẽ không cập nhập 10$ vào tài khoản của bạn mà sẽ cho bạn vé để chơi các game bằng tiền thật. tổng số tiền trị giá 10$
đã ref chơi thử, nếu dễ thế thật thì ngon:binhsua15:
éo thấy cái chỗ tạo tài khoản mới chỗ nào?

Cậu download phần mềm về và reg acc mới

Mình cũng xin nói thẳng luôn là dễ với mình nhưng chưa chắc đã dễ với các bạn, vì thế mình chỉ giới thiệu 10$ free để các bạn có cơ hội chơi, mình không khuyến khích các bạn nạp tiền vào, mọi mất mát mình không chịu trách nhiệm

Mình cũng xin nói thẳng luôn là dễ với mình nhưng chưa chắc đã dễ với các bạn, vì thế mình chỉ giới thiệu 10$ free để các bạn có cơ hội chơi, mình không khuyến khích các bạn nạp tiền vào, mọi mất mát mình không chịu trách nhiệm

Dự là mod này hay chơi cờ bạc nên cái vụ này dễ là phải :binhsua163:

Mà phải đợi nó phát vé mời thì mới chơi được à?:binhsua163:

Cái này rút bằng cái gì vậy bác,mà tạo nhiều acc kiểu mỗi máy khác nhau khác ip đc hơm :binhsua12:

Lại nghĩ đến cheat rồi, suốt ngày cheat!

Lại nghĩ đến cheat rồi, suốt ngày cheat!

Tui ít khi cheat,mà cheat cũng có bài bản quy củ chứ ko phải cái loại cheat bừa đâu thím,tui có cheat thì cũng có người bảo lãnh cho cái acc clone cheat của tui,full thông tin và IP,máy cũng mỗi thứ khác nahu,ko phải loại lơ mơ gà mờ tập cheat nhé.

Cái này rút bằng cái gì vậy bác,mà tạo nhiều acc kiểu mỗi máy khác nhau khác ip đc hơm :binhsua12:

Mình không khuyến khích cheat nên mình sẽ không giải đáp câu này. Rút tiền qua WMZ và MoneyBooker

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week