Matrix Hướng dẫn post ad Bidambassadors mình đảm bảo đây là sự trở lại của zeek........

Status
Not open for further replies.

elnjn089

Junior
Reactions
11
MR
0.006
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Vì máy mình ko hiểu cái nút chụp ảnh bị sao lên hướng dẫn anh em bằng chữ nhé :binhsua04:

Bước 1 chọn :How to place your ad
Bước 2 : Select it pick an ad ( đến đây chọn 1 quảng cáo giống như zeek nhé )
Bước 3: Post it post your ad ( chọn side để post ad nhé lấy cái hồi xưa mình làm zeek ý )
Tiếp tục giống như zeek nhé..... Coppy link post ad
Bước 4: Report it ( paste link làm như zeek )

Cuối cùng chúc anh em thành công kiếm được nhiều $.

Ai chưa đăng ký vô đây ủng hộ mình nhá :binhsua06:
Code:
http://www.bidambassadors.com/leeyoung

Nếu đã từng chơi Zeek thì việc Post Ad chẳng có gì khó khăn cả, cũng tương tự zeek nhưng mà được cái hơn là nhanh gọn hơn zeek nhiều

Last edited by a moderator:
Mình post ad hôm qua rồi mà ko có đồng hồ tính giờ để mình biết giống zeek 1 cũng như chưa cộng point gì cho mình hết, chẳng biết zeek 2 này sống thế nào :binhsua46:

cái này chia lãi thế nào các pro.chứ nó có cho mượn vốn đâu.k có vốn lấy gì chia lãi đây

site này ngon ko thớt. lát nghien cứu roj chiến

Mình post ad hôm qua rồi mà ko có đồng hồ tính giờ để mình biết giống zeek 1 cũng như chưa cộng point gì cho mình hết, chẳng biết zeek 2 này sống thế nào :binhsua46:
Cái thằng này hình như nó tính theo ngày thì phải. Trong ngày đó nếu bạn chưa Post thì sẽ hiện thời gian đếm rùi. Còn nếu rồi thì hiện dòng chữ mà xanh xanh đó

Nếu đã từng chơi Zeek thì việc Post Ad chẳng có gì khó khăn cả, cũng tương tự zeek nhưng mà được cái hơn là nhanh gọn hơn zeek nhiều

Pro nào đây :m021: nếu là pro thật thì nhấn nút thank giúp ta phát nào.:m200:

Mà có pro nào tuyển ref k nhử, nhiều pro quá ta k biết theo pro nào nữa.

Pro nào đây :m021: nếu là pro thật thì nhấn nút thank giúp ta phát nào.:m200:

Mà có pro nào tuyển ref k nhử, nhiều pro quá ta k biết theo pro nào nữa.

Giờ chưa có proof nên chưa ai có khả năng lập pic tuyển ref cả. Nếu có nhu cầu Pm mình RB 100%

bảo topic hd pót add mà hd thế thì hd làm gì chứ.mang tiếng

AE chú ý...không bít có ai gặp lỗi như mình chưa...ở trình duyệt GC thỳ ở bước 2 không click đc chỗ cuối bài,fải chuyển qua dung FF mới click đc..AE cho mình đóng góp chút ý kiến nhỏ naz..:binhsua01::binhsua15:

chẳng hiểu nổi dân mmo việt mình nữa. zeek nó scam rồi mà cứ lấy nó ra làm uy tín để tuyển ref site khác là sao vậy?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,455
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week