hướng giải quyết cho internet viettel??

Reactions
260
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
2 ngày rồi ko làm j đc. bro nào có cách nào hay ko?? mình đang nghĩ tới phát wifi bằng 3g 4g.

Cáp quang đứt liên tiếp mạng Internet như rùa bò, Internet nhà mình bị rớt mạng toàn tập. Có Wi-Fi mà phải đăng ký 3G mới bực cả mình. Có ai bị giống mình không? Nghe bảo sự cố này lớn, ở TP.HCM cũng bị. Mọi người chịu khó dùng 3G để vô Facebook ^^

dùng 3g vina lướt vô tư như chia hề có cuộc chia li

chả biết sao mạng mh load ầm ầm nhể :D
có 20mb mà làm đủ thứ như chưa từng đứt cáp luôn =))

bạn dùng vịt toi à ? khu vực nào ?
mh ở Vinh, cả vt cả vnpt luôn. nhưng đổi DNS thì VNPT ổn định hơn. vừa test offer, xem phim, linh tinh thấy cũng ko ảnh hưởng gì nhiều cả. thấy offer load nhanh hơn khi chưa đứt cáp ấy chứ, vì sock sạch hơn nhiều :D

đm, vịt toi chỗ mình bị cô lập với TG bên ngoài :confused: chỉ vào đc các site có sever đặt tại VN :(
đổi DNS qua singapore xem sao, đọc báo thấy 29-1 cáp mới sửa xong, mem bên mh 1 số ng xài vt cũng ko vào đc mạng nên nghỉ tết sớm rồi o_O

đổi DNS qua singapore xem sao, đọc báo thấy 29-1 cáp mới sửa xong, mem bên mh 1 số ng xài vt cũng ko vào đc mạng nên nghỉ tết sớm rồi o_O
mình ở trên núi mà :D hôm qua ngồi với thằng phụ trách kỹ thuật của vịt toi chính miệng nó nói đến mùng 1 tết mới xong =))

mình ở trên núi mà :D hôm qua ngồi với thằng phụ trách kỹ thuật của vịt toi chính miệng nó nói đến mùng 1 tết mới xong =))
Mùng 1 tết tuyến AAG mới xong, còn nếu lũ vịt tèo nó chịu bỏ tiền thuê ban thông ở LINE khác cho người dùng thì có thể sẽ okie. Nhưng có vẻ lũ nhà giàu đang keo kiệt :v :v ... Sau vụ này chắc dân tình nhảy VNPT kha khá, để nói về ban thông quốc tế thì VNPT vẫn vô đối.

Mùng 1 tết tuyến AAG mới xong, còn nếu lũ vịt tèo nó chịu bỏ tiền thuê ban thông ở LINE khác cho người dùng thì có thể sẽ okie. Nhưng có vẻ lũ nhà giàu đang keo kiệt :v :v ... Sau vụ này chắc dân tình nhảy VNPT kha khá, để nói về ban thông quốc tế thì VNPT vẫn vô đối.
vịt toi nó vẫn ưu tiên cho nhà nước, còn người dân thì kệ mịa dân :oops:

Sài FPT bình thường mạng vèo vèo, viettel đúng bữa ra cafe nhầm chỗ sài viettel thì xác định

viettel tê liệt rồi, mấy ngày nay ko vào nổi mmo4me, sáng ra mới mượn cái drom 3g xài tạm @@

Đang 3G Vina Phân vào mmo đây @@ ...
Sim tháng nào cũng có 5GB free mà ko dùng, giờ có dịp đc dùng :v :v

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week