HUYẾT THƯ: Gửi anh em nào có ý định report kênh để đạp người ta mà bước lên

sellcard

Junior
Reactions
30
MR
0.000
Không biết Anh Em nào chuyên đi report để kiếm ăn hay để đạp người ta mà đi lên có đọc được cái này không nhưng nếu có xin quí vị lưu ý:
1.Đầu tiên xin ị vào mặt quí vị 1 phát vì cảm thấy quí vị thiệt là giống súc sinh
2.Quí vị cần biết gieo gió gặt bão,quí vị report kênh người ta thì người ta sẽ quẩy lại,hiệu ứng Domino thôi,cuối cùng quí vị cũng sẽ bị report>>>>>Google nó lấy tiền của quí vị và anh em của quí vị
3.Hãy phát triển kênh bằng khả năng của quí vị,nếu quí vị không có khả năng phát triền kênh thì dù quí vị có đạp người ta mà lên quí vị cũng không thể đứng vững vì sẽ có thằng nó đâm sau lưng quí vị như quí vị đã đâm người đứng trước
4.Dù biết miếng ăn nó quá trọng nên vì 1USD cũng có thể report và hại nhau nhưng quí vị nên đặt cái danh dự và ý thức làm giàu cho dân VNam lên trước chứ đừng ở VNam mà muốn kiếm tiền cho Google

GẠCH ĐÁ XIN GỬI VỀ CMT DƯỚI :D:D:D:D:D:D:D:D
Em đã xanh mặt vì những thằng thích report nhưng rất may nó chưa đủ độ nguy hiểm và còn rất ngu nữ.

ko chỉ có các quý vị Việt Nam đâu. Tây nó cũng report ko kém :D

chủ đề nước ngoài thì mình không biết chứ mấy chủ đề Việt Nam thì Tây nào nó mó vào bác

ý người ta nói cái phong trào này thì bên phương tây chúng nó cũng thích chơi lắm, tây report tây chứ ổng trên có nói tây vào report video của dân vn đâu :confused:

học cách sống chung với lũ, chứ đừng bắt Ông Trời làm cho hết lũ :D

mình làm dịch vụ gỡ limit PayPal kiếm tí cháo mà còn bị đối thủ report die nick FB làm ăn, mất vài hôm lập FB mới add lại friends =]

ý người ta nói cái phong trào này thì bên phương tây chúng nó cũng thích chơi lắm, tây report tây chứ ổng trên có nói tây vào report video của dân vn đâu :confused:

ừ bác.Vnam đừng học theo Tây :D nản quá :v

mình làm dịch vụ gỡ limit PayPal kiếm tí cháo mà còn bị đối thủ report die nick FB làm ăn, mất vài hôm lập FB mới add lại friends =]
đù nick fb là của bác ak e tưởng scan nên ko add luôn :))

Report chả làm được gì. Nếu chơi chung cùng chủ đề thì kênh bạn view lên sẽ kéo đề xuất cho kênh mình, cùng nhau phát triển. Các bạn để ý nhiều lúc video của mình bỗng dưng tăng view đột biến, một phần là do ăn đề xuất của những kênh cùng chủ đề. Nếu video của kênh kia bị report chết, thì view kênh mình cũng tụt theo thảm hại. Hãy thương nhau mà sống, thông nhau mà sướng :cool:

Report chả làm được gì. Nếu chơi chung cùng chủ đề thì kênh bạn view lên sẽ kéo đề xuất cho kênh mình, cùng nhau phát triển. Các bạn để ý nhiều lúc video của mình bỗng dưng tăng view đột biến, một phần là do ăn đề xuất của những kênh cùng chủ đề. Nếu video của kênh kia bị report chết, thì view kênh mình cũng tụt theo thảm hại. Hãy thương nhau mà sống, thông nhau mà sướng :cool:

Chuẩn như Lê Duẩn !
Mình thấy kiếm tiền Youtube càng ngày càng khó khăn quá

Phải chi ai cũng nghĩ như bác thì đã có cơm an rồi :D

Tưởng đánh nhau chứ :))

Các bạn REUP cũng nên có tâm 1 chút, đừng sao chép y nguyên video của người ta từ title, tag, thumb... hay down nguyên cả video còn logo của người ta rồi up lên. REUP cũng cần sáng tạo và tâm huyết, hãy tạo dựng cho bạn 1 channel có chất riêng, không trùng lắp y sì nội dung. Bởi vì nếu video trùng lắp nội dung thì rất khó thành viral. Nếu các bạn có đầu tư, thì REUP cũng bền vững như CONTENT thôi. Các bạn có tin mình chỉ có 5 video mà thu nhập 200$/1 ngày ko. Không phải 1 vài ngày mà là nửa năm rồi

Các bạn REUP cũng nên có tâm 1 chút, đừng sao chép y nguyên video của người ta từ title, tag, thumb... hay down nguyên cả video còn logo của người ta rồi up lên. REUP cũng cần sáng tạo và tâm huyết, hãy tạo dựng cho bạn 1 channel có chất riêng, không trùng lắp y sì nội dung. Bởi vì nếu video trùng lắp nội dung thì rất khó thành viral. Nếu các bạn có đầu tư, thì REUP cũng bền vững như CONTENT thôi. Các bạn có tin mình chỉ có 5 video mà thu nhập 200$/1 ngày ko. Không phải 1 vài ngày mà là nửa năm rồi
Us hay uk

youtube nó cập nhật thuật toán gì mà em kéo views ngày 5k/views liên tục trong 4 ngày sao chả đề xuất hay top j` thế bro ! Video 12k views/ đã hiện top:(:(
Bro giải thích giúp em với :(:(:( hay do số em đen không có duyên với youtube 2016 này , soa bọn up hên tàon top còn em seo sao chả lên
do bác đặt tít thế nào và bác gõ tít ra sao nữa chứ,chỉ cần nó hơn tít bác 1 chữ cái thôi là nó lên trên bác rồi,đâu cứ phải view cao hơn là lên

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week