[ Idea ] Create Real traffic VN group !

Cùng chung tay tạo dựng nên một group traffic Vietnam thực sự nhé ?

• Total voters
    5

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.818
$690.00
Service Details
1||Offers Teacher|https://mmo4me.com/threads/trung_peter-dao-tao-offers-chuyen-nghiep-bh-500.388831/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Chào cả nhà !

Hôm nay rảnh đưa ra ý kiến thế này, anh em xem có hợp lý không thì mình triển khai nhé !

Thành lập 1 group khoảng >1000 người ( member ) thực sự trong forum mình .

Xin Admin cho thêm banner ( Real Traffic ) group ở dưới account các bạn trên forum

Trước tiên các bạn có cơ hội làm quen với trên 1000 thành viên trong thế giờ MMO Vietnam đã, tiếp theo các bạn đi đến đâu, comment ở bất kỳ topic nào

trên forum mình thì ai nhìn cũng biết ngay, các bạn là thành viên của ( Real Traffic ) group.

Chúng ta sẽ hỗ trợ cho nhau tất cả những gì là THỰC đến từ Vietnam trên tất cả các lĩnh vực .

Ví dụ : Facebook fan page : Các bạn tất nhiên tự làm hoặc mua like ảo rất rẻ , nhưng thử nghĩ xem có 1000 người vào comment các post hỗ trợ các bạn thì

tốt hơn gấp tỷ lần .

Youtube : Sub + Like + Comment của người thật trên các video .

Android app, ios app có rất nhiều các campaign cần traffic VN.

Hoặc các bạn mở site phim , site tài liệu , site ảnh , site bất kỳ cần lượt đăng ký và lượt share FB ...... Chúng ta cũng sẽ hỗ trợ nhau .

Group chúng ta sẽ xin riêng 1 BOX Real Traffic Group trong box Relax zone ( Offline ) và private do mình quản lý .

Để tránh những người tham gia group và chỉ nhận sự giúp đỡ mà không đáp trả cho các thành viên khác , chúng ta muốn gia nhập thì phải verify tài khoản của mình với admin để xác nhận bạn là ai và dùng duy nhất 1 account,

sau đó chúng ta comment xác nhận đã làm việc mà người cần yêu cầu + tên FB hoặc tên YTB or .... bất kỳ hình thức nào chứng minh bạn đã thực hiện .

Và mình sẽ là người chú ý xem những ai không thường xuyên hoạt động hay không online đều mình sẽ kick ra khỏi group.

Những thành viên bị kick ra khỏi group sẽ không bao giờ có quyền quay lại cũng như ko được xem và không được thêm bất cứ sự trợ giúp nào từ GROUP nữa.

Các bạn hứng thú thì vote nhé sau 1 tuần nếu trên 500 member đồng ý mình sẽ cho triển khai ngay .

Thân chào :D

bác cho em hỏi
thời gian để mình làm lại cho 1k ng hết bao lâu @@

1k mem thì quản lý hơi khó à :D

bác cho em hỏi
thời gian để mình làm lại cho 1k ng hết bao lâu @@

Đâu phải lúc nào cũng có người nhờ, chẳng lẽ ngày nào cũng có 1 nghìn người làm site à ?

Chúng ta hợp tác là cần những thứ lâu dài, chứ không phải là chộp giật, mình sẽ để ý những ai lấy traffic thật này của chúng ta đi bán và nhờ quá nhiều lần liên tiếp thì mình cùng nhau vote kick kẻ đó ra, hợp lý mà !

Đâu phải lúc nào cũng có người nhờ, chẳng lẽ ngày nào cũng có 1 nghìn người làm site à ?

Chúng ta hợp tác là cần những thứ lâu dài, chứ không phải là chộp giật, mình sẽ để ý những ai lấy traffic thật này của chúng ta đi bán và nhờ quá nhiều lần liên tiếp thì mình cùng nhau vote kick kẻ đó ra, hợp lý mà !
cái này chắc phù hợp với các bác làm offer mà ko thẻ chaet đc :D

1 người làm site jav, 999 người còn lại vào xem. Đôi bên cùng có lợi

Vậy thì chủ thớt đi mua bộ code seosprin về mở site có hơn không.
Thực tế dễ quản lý !

Quan trọng là muốn có tương tác với nhau, có thể sẽ gặp được nhiều người giỏi ở nhiều lĩnh vực :D cảm ơn cậu !

- group có 1k ng. 1 ngày chỉ cần 500 bạn đăng bài nhờ traffic liệu có quản lý đc k khi đăng bài lên group bài đc quan tâm thì sẽ đẩy lên . 1 số bài k qtam sẽ bị loãng. vậy quản lý = cách nào ??

- group có 1k ng. 1 ngày chỉ cần 500 bạn đăng bài nhờ traffic liệu có quản lý đc k khi đăng bài lên group bài đc quan tâm thì sẽ đẩy lên . 1 số bài k qtam sẽ bị loãng. vậy quản lý = cách nào ??

Còn phải xem có khả thi không nữa, :D do ý thức của member thôi, được làm thành viên group đã lên hẳn 1 cấp độ khác rồi , nhưng bị đuổi khỏi group thì cũng coi như chẳng khác gì bị tảy chay .

Với tiêu chí mình mong muốn là ai đăng bài cũng sẽ được những người còn lại vào giúp :D.

Hoặc có thể chúng ta giới hạn số lượng bài được nhờ trong vòng 1 tuần là 10 bài chẳng hạn :D

Ai cần cũng phải xếp hàng ....

Rồi tuyển thêm 5-10 thành viên quản lý group.

Nhiều cách mà !

1000 mem đủ cho 1 private forum cỡ nhỏ rồi đó pate :D nếu khó quản lí cứ việc mở forum, nhưng điều đó là ko tốt cho forum mmo4me :))

Vậy khi nào mở group thì cho mình xin slot nhé, đã kinh qua nhiều lĩnh vực tuy chả kiếm đc tiền nhưng cũng có một số vốn kiến thức nhất định :)

Khi nào thành công thớt cho em 1 slot nhé.:rolleyes:
Ủng hộ...cơ mà có khi 1k mem này cũng bị cheat nốt :D

Coder để ngắm à :rolleyes:
Viết cái auto là xong á mà :p

Còn phải xem có khả thi không nữa, :D do ý thức của member thôi, được làm thành viên group đã lên hẳn 1 cấp độ khác rồi , nhưng bị đuổi khỏi group thì cũng coi như chẳng khác gì bị tảy chay .

Với tiêu chí mình mong muốn là ai đăng bài cũng sẽ được những người còn lại vào giúp :D.

Hoặc có thể chúng ta giới hạn số lượng bài được nhờ trong vòng 1 tuần là 10 bài chẳng hạn :D

Ai cần cũng phải xếp hàng ....

Rồi tuyển thêm 5-10 thành viên quản lý group.

Nhiều cách mà !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week