Imagecherry - Kiếm tiền từ host ảnh BN + hỗ trợ 24/7

talegas

Hero
Kindness
Reactions
940
MR
0.007
Phone Number
Call me! Call me!
Tháng trước có được 1 bác trong forum giới thiệu về site này. Tò mò làm thử coi có ăn thua gì không thì thấy cũng hay, đơn giản mà cũng ra tiền khá dễ.

1. Site này hoạt động theo nguyên tắc: Bạn up ảnh lên, khi người khác mở ảnh của bạn ra xem, bạn được trả tiền.

Ví dụ ngay cái proof của mình luôn :

2. Đầu tiên bạn đăng ký theo link : http://imagecherry.com/free1667.html (không cần điền Coupon code, và nhớ kích hoạt tài khoản qua email sau khi đăng ký thành công).

3. Tiếp đến, bạn vào mục Upload Files để tải ảnh lên (có thể tải cùng lúc 10 tấm). Sau đó vào mục My Files để copy đường dẫn đến ảnh, post link này lên các diễn đàn, hoặc gửi cho bạn bè.

4. Xem số tiền kiếm được tại mục My Account. Khi đủ số tiền thanh toán tối thiểu 1$, bạn điền tài khoản Paypal của mình tại mục My Account Settings, nhấn Save Settings. Quay trở lại mục My Account, bạn nhấn nút Request payout bên cạnh mục Account balance, nhấn tiếp Request payout [số tiền mà bạn muốn rút]. Trong vòng nhanh nhất là 24h chậm nhất 10 ngày kể từ khi yêu cầu thanh toán, bạn sẽ nhận được tiền.

5. Cách tính tiền cho mỗi 1000 lượt xem (thấp nhất 0.1$, cao nhất 3$):

LƯU Ý: Bạn nào đăng ký nick mới thông qua link http://imagecherry.com/free1667.html sẽ nhận được 0.1$ cho lần thanh toán đầu tiên (tối thiểu 1$), mình trả qua Paypal. Bạn vui lòng để lại nick đã đăng ký và email paypal của bạn để mình tiến hành trả tiền.

Ngoài ra những bạn chưa có nguồn web để làm mình cũng sẽ cung cấp và hướng dẫn đầy đủ. Nói chung cái này không khó (khách quan mà nói) chỉ cần up chừng 15 - 20 web hình hot thì sau chừng 1 tháng là đủ payout (đó là dành cho mấy ông lười)

Yahoo hỗ trợ : chữ ký.

bạn có chỉ cách chơi từ a đến z ko và 1 ngày chiến cái này đc 5$ ko bạn :)

a - z :D cái gì cũng tùy theo năng lực thôi bạn :) Ngày làm đủ 8 tiếng thì có khi được :D

Có auto click nữa thì hay phết :binhsua146:Zone châu á $ ít wá nhĩ... :binhsua135:
Chắc cái điệu này thì mình sock IP qua mỹ cho nhìu $ tí :binhsua146:

Có auto click nữa thì hay phết :binhsua146:Zone châu á $ ít wá nhĩ... :binhsua135:

Cheat được thì đã cheat rồi :) làm đang hoàng choi chơi cũng có tiền tội chi phải mày mò cách cheat @@!

Cheat được thì đã cheat rồi :) làm đang hoàng choi chơi cũng có tiền tội chi phải mày mò cách cheat @@!

Tất cả chỉ vì làm biếng :binhsua153: hi để lát tớ chiến thử xem sao. Ủng hộ lun 1 phát nè :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week