ImageCherry: trả tiền theo lượt xem hình, kiếm tiền cực dễ. RB 0.1$!

hopthurac

Newbie
Reactions
90
MR
0.039
Đầu tiên mời mọi người xem proof mới nhất của mình, để đảm bảo là mình đã nhận được tiền từ nó, không chỉ một lần mà rất nhiều lần.

Site này hoạt động theo nguyên tắc: Bạn up ảnh lên, khi người khác mở ảnh của bạn ra xem, bạn được trả tiền. Đầu tiên, bạn đăng ký cho mình một tài khoản miễn phí theo link sau: http://imagecherry.com/free988.html (không cần điền Coupon code, và nhớ kích hoạt tài khoản qua email sau khi đăng ký thành công).

Tiếp đến, bạn vào mục Upload Files để tải ảnh lên. Sau đó vào mục My Files để copy đường dẫn đến ảnh, post link này lên các diễn đàn, hoặc gửi cho bạn bè, miễn sao càng nhiều người click vào xem ảnh, bạn càng kiếm được nhiều tiền.

Xem số tiền kiếm được tại mục My Account. Khi đủ số tiền thanh toán tối thiểu 1$, bạn điền tài khoản Paypal của mình tại mục My Account Settings, nhấn Save Settings. Quay trở lại mục My Account, bạn nhấn nút Request payout bên cạnh mục Account balance, nhấn tiếp Request payout [số tiền mà bạn muốn rút]. Trong vòng 24h kể từ khi yêu cầu thanh toán, bạn sẽ nhận được tiền.

Đây là cách tính tiền cho mỗi 1000 lượt xem (thấp nhất 0.1$, cao nhất 3$):

ĐẶC BIỆT: Bạn nào đăng ký nick mới thông qua link http://imagecherry.com/free988.html sẽ nhận được 0.1$ cho lần thanh toán đầu tiên (tối thiểu 1$), mình trả qua Paypal. Bạn vui lòng để lại nick đã đăng ký và email paypal của bạn để mình tiến hành trả tiền.

Last edited by a moderator:
chưa lần nào chơi PTU.cho bảng giá viếng thăm đi chủ thớt ............
Số tiền kiếm được phụ thuộc vào số lượt xem và quốc gia người xem (ví dụ 1000 lượt xem của những người ở Mỹ là 3$). Bạn tham khảo cách tính tiền trong bài mình viết nhé!
view ở mấy site up ảnh này có nghĩa là bạn phải kick vào ảnh đó mới được tính :(
Chỉ cần post link ảnh (hình hot girls, sexy,...) lên mấy diễn đàn lớn (khuyến khích forum nước ngoài) là tha hồ hốt tiền!

up cho 1000 ảnh . rùi fak ip US ngồi click là được 3$ , cũng hơi mỏi tay nhỉ
có auto tự click , tự up ko nhỉ ?

chủ thớt kiếm ngon thế, xem hình ko biêt bao lâu mà dc nhiều vậy

trả tiền theo lượt xem hình, kiếm tiền cực dễ. RB 0.1$!

id mylove1987
yahoo loimon22

ng xem phải click vào hình hả bạn
hay chỉ cần load là ok rồi :|
Phải click vào bạn à!

---------- Post added at 11:32 AM ---------- Previous post was at 11:27 AM ----------

Đã ref cho bạn ID hoangbapk54 PAYPAL [email protected]
Thân Chào
id laivannam
pp [email protected]
Chủ thread cho mình xin vài frorum :) để bắt đầu chứ mờ quá chả biết post vào đâu

id mylove1987
yahoo loimon22
Các bạn đã đăng ký thì tiến hành upload và share ảnh nghen, khi nào đủ min pay 1$ mình sẽ RB cho các bạn!
Invalid coupon code cái này bấm cái zề đây
Không cần điền gì hết bạn à!

chủ thớt kiếm ngon thế, xem hình ko biêt bao lâu mà dc nhiều vậy
Trong vòng 1 tuần đó bạn, trung bình 1 ngày được khoảng 10$, chơi cái này đơn giản mà!

3 ngày mình kiếm 1$ thèn này !!
Hì hì, kiếm lượt visit nước ngoài để tiền tăng nhanh nghen bạn!

hopthurac
hopthurac is online now
[Junior Member]

Thanks
0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member