[imperialgetcash] ref và click bonus ngay 0.05$. newsite up free 5000 mem

athangsieusao

Newbie
Reactions
250
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
này là site mới rất là hot up free 5000 mem bản quyền 3 năm nên yên tâm mà chiến
đặc biệt tặng 1$ cho 500 mem đầu tiên anh em nhanh lên còn co vài chục mem ( quắt 500 mem rồi hihi h chỉ còn up free).
15add/day
0.0125/add
minpay 3$
=> 20 ngay` click là có proof 3$ + 0.6$ bonus là 3.6$/20day. còn chờ gì nữa

http://www.imperialgetcash.com/?ref=athangsieusao

anh em ref và click 15 add mình bonus ngay 0.05$. ai đạt 50 click bonus thêm 0.1$ cho dến khi site scam

15add/day nghe anh em. rất là vip

---------- Post added at 10:03 AM ---------- Previous post was at 09:54 AM ----------

vùa mới login đã được up free và được tặng 1$ vào account balance sướng qua. nhanh tay lên nào

---------- Post added at 10:31 AM ---------- Previous post was at 10:03 AM ----------

upppppppppppppppppppppppppppppp

Last edited by a moderator:

MMOPTC1990

Newbie
Reactions
145
MR
0.000
UP up up up!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

---------- Post added at 10:57 AM ---------- Previous post was at 10:43 AM ----------

Lên nào ông bạn dạo này không online thế :D

Ukm` dc nếu site nào cần tuyển ref mở topic trong Hội buxhost nhé :D

để mình lập yahoo mới rồi ll với bác nghe. không dám lên yahoo luôn đó

---------- Post added at 02:10 PM ---------- Previous post was at 12:26 PM ----------

eo` site ngon thế mà không ai tham gia ah`. vậy thì click 1 minh` wa ^^

Bác Thắng reg cho em mà k chịu Click nhá >:P
Site này em chiến rồi.
Chúc bác đông khách.

hy` mon xem lại nhe. đã click xong tại hồi sáng ref xong có việc đi gấp nên hok có click được. tks nghe
đang login vào pp bonus cho anh em

---------- Post added at 03:15 PM ---------- Previous post was at 03:04 PM ----------

đã bonus cho anh em. anh em click đều tay thì trong 4ngay là tiếp tục nhận 0.1 và cứ như thế làm tới luôn

hy` mon xem lại nhe. đã click xong tại hồi sáng ref xong có việc đi gấp nên hok có click được. tks nghe
đang login vào pp bonus cho anh em

---------- Post added at 03:15 PM ---------- Previous post was at 03:04 PM ----------

đã bonus cho anh em. anh em click đều tay thì trong 4ngay là tiếp tục nhận 0.1 và cứ như thế làm tới luôn

Thế à :">
Vậy để tối em check :">
Giờ đang manga :">

Thế à :">
Vậy để tối em check :">
Giờ đang manga :">

ok nghe. khi nao` bonus cũng được

---------- Post added at 03:56 PM ---------- Previous post was at 03:31 PM ----------

sao thế này tiếp đi nào anh em site vip mà

---------- Post added at 04:53 PM ---------- Previous post was at 03:56 PM ----------

upppppppppppppppppppppppppppp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,144
175,500
Latest member
hbdhoc

Most discussed of week

Most discussed of week

Back