Ask Ios- Chiến làm sao

Status
Not open for further replies.

sun

Junior
Reactions
43
MR
0.006
Follow me on Facebook
bán...!!! nhanh và hiệu quả :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

nubukuta

Banned
Reactions
349
MR
0.000
Ở cái diễn đàn này 1 con iphone nó cũng như 1 con cục gạch thôi bạn à. :) nếu để khoe thì mình nghĩ bạn nên sang mấy diễn đàn tập trung nhiều học sinh sinh viên như gmb, m4v... Còn ở đây về mảng nào cũng có box của nó cả. Đó là lý do cái diễn đàn này tồn tại. Chứ không phải nó tồn tại để cái gì cũng mang lên hỏi. Tự mình tìm tòi là chính.
P/s: iphone thì học ios mà đi xin làm thuê. Có vốn + chăm chỉ tìm tòi thì làm ad.
Làm cái gì thì cái đầu tiên cũng là CHĂM CHỈ

VirgoOx

Master
Verified
Solutions
3
Reactions
939
MR
3.569
$500.00
Chat with me via Yahoo Messenger
Diễn đàn sinh ra để chia sẽ và giao lưu. Ai cũng có quyền hỏi, quyền chia sẽ nhưng hầu như họ không chịu tìm hiểu trước khi hỏi.

hunkel

Hero
Reactions
342
MR
0.308
Chat with me via Yahoo Messenger
Cái kiểu ngông nghênh của thớt đọc đã ghét r chứ ở đó mà mong người ta chỉ:rolleyes:

duongvantuans

Hero
Verified
Reactions
1,091
MR
0.931
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Theo tớ học YTB không? Tớ cũng mới tìm hiểu sơ qua, chưa thực hành, nghe nói nhiều view là nhiều tiền, video muốn nhiều views thì phải giật gưn, phải hót. Cậu mua thêm con 6s cho tớ, rùi cậu lấy 2 con Iphone đập vào nhau vỡ tan. Tớ lấy con Iphone 3s của tớ quay video cận cảnh rùi đặt tiêu đề: "Thanh niên cứng của năm - Iphone cũng chỉ là cục gạch thui mà". Chắc chắn sẽ thành công.

anhla11323

Senior
Reactions
83
MR
0.000
Theo tớ học YTB không? Tớ cũng mới tìm hiểu sơ qua, chưa thực hành, nghe nói nhiều view là nhiều tiền, video muốn nhiều views thì phải giật gưn, phải hót. Cậu mua thêm con 6s cho tớ, rùi cậu lấy 2 con Iphone đập vào nhau vỡ tan. Tớ lấy con Iphone 3s của tớ quay video cận cảnh rùi đặt tiêu đề: "Thanh niên cứng của năm - Iphone cũng chỉ là cục gạch thui mà". Chắc chắn sẽ thành công.
đợi tớ phát nhà tớ có đôi tông hiệu ip6 này lên trên miền núi của tớ tớ cưỡi voi tha hồ mà quay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,805
176,248
Latest member
chipka2014

Most viewed of week

Most discussed of week