Solved IP private live lâu thay cho SSH và tốt

U8111118

Junior
Reactions
300
MR
0.002
chào anh em

Mình cần fake ip trên máy ảo mà loại ip muốn là tốt private và fresh ,live lâu có thể gia hạn để nuôi ebay và paypal us

Bình thường ssh scan thì toàn die , mua proxy private thì nghe nói không tốt , fake ko đc kĩ

Vpn thì nó nhiều ip quá mà cũng có thể mất ip mình đang chọn và ip là share nên có thể blacklist

Mong anh em mmo tư vấn site mua ssh private hoặc vpn ip private fresh có thể gia hạn đc

Cảm ơn

VPS MÌNH RẤT NHIỀU , CƠ MÀ KO XÀI SSH ĐC
Sao không được? VPS Win thì dùng bitvise server, cygwin....thích thì setup thôi, còn vps linux thì khỏi nói rồi. Mình cũng dùng ip xịn để nuôi mấy thứ cần thiết đây, digital ocean, vultr 5$/1 tháng cứ thế mà quất.

Sao không được? VPS Win thì dùng bitvise server, cygwin....thích thì setup thôi, còn vps linux thì khỏi nói rồi. Mình cũng dùng ip xịn để nuôi mấy thứ cần thiết đây, digital ocean, vultr 5$/1 tháng cứ thế mà quất.
Em có acc vultr , bác chỉ em cách tạo vps làm thành SSH với ạ - cho em xin link hướng dẫn

Mà vps vultr bị baned account nên mới phải xài máy ảo , không biết máy ảo windows mà ip của vultr nó có banned không ạ ?

Em có acc vultr , bác chỉ em cách tạo vps làm thành SSH với ạ - cho em xin link hướng dẫn

Mà vps vultr bị baned account nên mới phải xài máy ảo , không biết máy ảo windows mà ip của vultr nó có banned không ạ ?
Chọn Centos bản nào cũng dc, plan 5$/m

Tạo xong thì info vps chính là info con ssh luôn, lấy nó bỏ dô bitvise xài như ssh bình thường thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week