Referrer Ipanel đã tăng mức Ref lên 100điểm/người

Chán èo =)) h lại có vụ điểm có thể rút và ko thể rút .... ngày hum nay tuyển 25 thằng ref mà rút dc có 50k .. vãi hàng chim én ... còn lại 5000 Điểm đek bík làm gì h

Chán èo =)) h lại có vụ điểm có thể rút và ko thể rút .... ngày hum nay tuyển 25 thằng ref mà rút dc có 50k .. vãi hàng chim én ... còn lại 5000 Điểm đek bík làm gì h
ref của bạn toàn xịt, chắc là do fake ip đăng ký lại, hay là đăng ký chưa hoàn chỉnh
bữa này thằng ipanelonline check ref kỹ lắm

ref phải ok chứ ref fake thì cũng như bạn fake, fake thì nó hem có tiền, mà nó hem có tiền vì nó hem chấp nhận, mà nó hem được chấp nhận thì mình moi đâu ra tiền thưởng chớ :))

tăng 100 điểm đó, mình vừa mới xem hôm qua nà, tụi trên Ipanel bị sock quá chừng, mấy anh chị em trên đó đang đi gọi list yahoo của họ vào ầm ầm đó :))

---------- Post added at 03:47 PM ---------- Previous post was at 03:44 PM ----------

mình vừa post bài hướng dẫn đó bạn. Bạn vào đây coi nhá IpanelOnline

---------- Post added at 03:48 PM ---------- Previous post was at 03:47 PM ----------

mình vừa post bài hướng dẫn đó bạn. Bạn vào đây coi nhá IpanelOnline

nó để 100 điểm mà nó cộng cho mình 50 điềm nè có 50 điểm à 100 điểm=10.000đ tiền đâu nó trả

phải nói chính xác là nó tăng từ 20 điểm lên 100 điểm / ref ( nó đã từng giảm 100 xuống 50, rồ 50 xuống 20)
còn bữa nay thì nó check ref kỹ lắm, kỹ đến nỗi check sai, ref bt nó lại nghi ngờ là cheat thế là cộng điểm vào mỗi tổng điểm, không cộng vào điểm đc đổi
còn đăng ký thì hay gặp cái chuyện click vào link active thì báo là không thành công, click vào mục gởi lại link để active thì link die :))
ko dễ ăn đâu

Giới thiệu mấy trang này cho bạn bè chỉ thêm mất uy tín, giới thiệu cho người ta làm khảo sát, làm xong không thấy tiền đâu.
=>Chỉ là câu ref. :D

Giới thiệu mấy trang này cho bạn bè chỉ thêm mất uy tín, giới thiệu cho người ta làm khảo sát, làm xong không thấy tiền đâu.
=>Chỉ là câu ref. :D
nhờ vả bạn bè thôi chứ giới thiệu bạn bè đăng ký kiểu gì, chẳng nhẽ bảo mày vào đây kiếm đc 50k, chuyển qua paypal tốn mấy trăm k làm cái thẻ debit để nhận 50k đó về àh :))
nhờ nó đk thôi bạn ( nhưng h thì nhờ đk cũng ko đc đc :)) )

nhờ vả bạn bè thôi chứ giới thiệu bạn bè đăng ký kiểu gì, chẳng nhẽ bảo mày vào đây kiếm đc 50k, chuyển qua paypal tốn mấy trăm k làm cái thẻ debit để nhận 50k đó về àh :))
nhờ nó đk thôi bạn ( nhưng h thì nhờ đk cũng ko đc đc :)) )
Nói chung là không ham. :D

nó tăng thêm 50đ nữa thì phá sản :))

tình hình là hôm nay đã có thanh toán,minh có 3 kai',nó chỉ pay cho 1 kai' ???? bình thừong vẫn trả hết mờ 0.o
ko biết nó chưa kịp thanh toán hay jo` check kĩ qua,có bạn nào bị vậy ko

---------- Post added at 06:02 PM ---------- Previous post was at 05:56 PM ----------

có thể rút và ko thể rút là sao ? mình tuyển ref,khi đủ điểm là đổi,đã hiện trong mục chờ đợi mờ,từ khi site mới đảo lộn hết T.T

Last edited by a moderator:
theo như mình biết thì bây giờ nó sẽ làm thế này: nó tuyển ref, nhưng ref sau khi đăng ký xong phải làm các survey trên Ipanel, làm xong rùi tham gia tiếng lòng hội viên. Sau đó khoảng 2 ngày thì nó mới chuyển từ điểm tổng sang điểm được rút. Mình đã làm thử, ref đăng ký đêm thứ 6, nó chỉ tăng điểm trong điểm tổng lên 100K, sau khi ref làm survey, tới CN nó mới chuyển điểm sang điểm tổng, và bi giờ là thứ 4, nó mới tính điểm thưởng từ ref.

---------- Post added at 01:30 PM ---------- Previous post was at 01:23 PM ----------

còn về muacungnhau thì mình nghĩ không phải lừa đảo đâu, vì mức tiền nó trả cho mình không cao, chỉ giống các trang cashbar thôi, nên nếu ai làm thử thì cứ làm đi, chưa kể là nó mới vừa mở, số thành viên chưa đông, nên nó chả dại gì mà scam để bị lỗ tiền mua domain đâu.
Còn việc tuyển ref thì đúng là 1 phần mình post lên để tuyển ref cho mình, nhưng còn phần nữa là thị trường MMO hiện nay phát triển rất mạnh, giới thiệu thêm người để cùng trao đổi và làm việc trên mạng cũng là việc tốt mà.
5 tháng trước chat với con bạn nước ngoài, nó hỏi mình biết MMO, PTC, PTR, ..v..v.. là gì hông. Mình ngây thơ quất vô 1 câu "chưa từng nghe, là cái gì dzậy", thế là nó được dịp xỉ đã đời, vì MMO ở nước ngoài đã phát triển lâu rùi, tới bây giờ nó như 1 thị trường tài chính, không phải chỉ làm chơi chơi như ở bên mình.
Thế cho nên mới nói, nếu mọi người có thêm thông tin gì cập nhật về MMO thì cùng post lên cho mọi người tham khảo nhé. Mười người 100 ý, cùng học hỏi để phát triển mà :binhsua25:

ừ nó thay đổi liên tục
10/7 la 350point/ref
11/7 la 20 point/ref
Nan? ghê nhưng chắc là dấu hiệu tốt
Mong là pay cho AE kekek

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member