• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell ít key win 7 untimal - 4$ - PM/WMZ

Status
Not open for further replies.

infutuer

Banned
Reactions
63
MR
0.000
Còn ~ 300 key win 7 ultimate và các loại key office .
Anh em cần pm yahoo godproz nhé. giá 4$/1key cho nhanh hết. :-) lấy nhiều buzz yahoo thỏa thuận nhé.

Gạch đá nhiều giảm còn 2.5$/1key . Đã cho mod. các mod cứ comment rồi nhận hàng. share luôn free :-)) .

p/s : để cho những kẻ ngoắc miệng chua ngoa vào gạch đá, xin giao key trước cho ae đã add bảo hiểm và là thành viên lâu năm ở forum. :)

Admin và các mod pm m sẽ tặng free :)

Last edited by a moderator:

young2009

Senior
Reactions
287
MR
0.013
50k/key mà còn ko mua ở đó 4$, viết sai chính tả chứng tỏ trình độ của thớt còn thua thằng hs lớp 6, vậy lấy key đâu bán. Chắc scamer mẹ rồi

50k/key mà còn ko mua ở đó 4$, viết sai chính tả chứng tỏ trình độ của thớt còn thua thằng hs lớp 6, vậy lấy key đâu bán. Chắc scamer mẹ rồi

Lại thêm 1 thằng chó cắn áo rách :-) . Để viết thêm cái p/s vào cho nó cấm sủa vậy

thosanbupbe

Senior
Reactions
200
MR
0.025
Mấy cái này lên down về crack về 30s ở đó mà rao bán. Ai cần mà không tìm được cứ pm mình share free cho để khỏi bị lừa 4$ nhe.

Còn ~ 300 key win 7 untimal và các loại key office linh tinh .
Anh em cần pm yahoo godproz nhé. giá 4$/1key cho nhanh hết. :-) lấy nhiều buzz yahoo thỏa thuận nhé.

Cần sell ít ? 300 phải chăng cũng ít :))
win 7 untimal và các loại key office linh tinh .?=> Linh tinh là gì thớt

o0NVT0o

Hero
Verified
Reactions
1,372
MR
0.003
$888.88
Chat with me via Skype
mềnh ko phải mod nhưng cho mềnh 1 key dc hơm :m003: ... tks thớt nhiều :m003:

Status