Solved Ít nhất 15tr cho ai làm đc

lode6789

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Tình hình là cách đây 2 năm đã từng xuất hiện phần mềm này
http://www.baomoi.com/Xuat-hien-thiet-bi-gian-lan-lo-de/76/7728787.epi
Vậy ai có khả năng làm lại được vui lòng ibox cho mình
Yêu cầu :chỉ cần sửa đc tin nhắn của 2 điện thoại
Thưởng nóng 5tr cho ai giới thiệu đc mình mua đc phần mềm này ,giao dịch qua trung gian ,hoặc gặp mặt trực tiếp

ec.......... lam j sua dc tin nhan trong dien thoai cua chu lo^.....:D:D:D
có nhé cậu ,thật sự là nhà mình vừa bị lừa gần 100tr bằng cách này ,nên mình tìm đến những diễn đàn lớn xem có cao nhân nào làm giúp đc k :(
mục đích k phải là ăn thua mà mình muốn chơi lại thằng kia 1 vố

minhsunguyen91

Verified
Reactions
719
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Tình hình là cách đây 2 năm đã từng xuất hiện phần mềm này
http://www.baomoi.com/Xuat-hien-thiet-bi-gian-lan-lo-de/76/7728787.epi
Vậy ai có khả năng làm lại được vui lòng ibox cho mình
Yêu cầu :chỉ cần sửa đc tin nhắn của 2 điện thoại
Thưởng nóng 5tr cho ai giới thiệu đc mình mua đc phần mềm này ,giao dịch qua trung gian ,hoặc gặp mặt trực tiếp
VKL, tinh vi, lắm trò vãi :))))) Bọn chủ lô chủ đề nó mà biết thằng nào bố láo kiểu này thì đừng hỏi tại sao nước biển lại mặn :))))
Vậy hoy đi nha

rjnb0m

Junior
Reactions
47
MR
0.000
Cái này thì không tới phiên chúng ta nhé :))
..
Ông bác mình chủ lô đề tại gia lai, có cái khác hay hơn nhiều. Cái này ăn thua gì

có nhé cậu ,thật sự là nhà mình vừa bị lừa gần 100tr bằng cách này ,nên mình tìm đến những diễn đàn lớn xem có cao nhân nào làm giúp đc k :(
mục đích k phải là ăn thua mà mình muốn chơi lại thằng kia 1 vố
Thực chất phần mềm này chỉ là cắt ghép âm thanh thui....trên mạng đầy...! chứ có sửa dc tin nhắn bên kia đâu ta??:confused::confused::confused:

trich bai bao'

Xem tận mắt, mới thấy hết sự tinh vi của thiết bị mới này. Để chứng minh tính khả dụng, N. - một dân trong nghề bao bảng đề tại Hải Phòng, lấy chiếc điện thoại gọi sang số thuê bao của khách và cho hay: “Cuộc giao tiếp này sẽ được ghi âm vào thẻ nhớ, sau đó phần mềm máy tính sẽ tự động nhận dạng giọng nói, tùy người điều chỉnh muốn sửa con số thành bao nhiêu”. Quả nhiên sau khi xử lý, đoạn nghi âm: “Anh ghi cho em 10.000 đồng con đề 17 nhé” được chuyển thành thành: “Anh ghi cho em 10.000 đồng con 34 nhé”, khi phát lại qua điện thoại.

VKL, tinh vi, lắm trò vãi :))))) Bọn chủ lô chủ đề nó mà biết thằng nào bố láo kiểu này thì đừng hỏi tại sao nước biển lại mặn :))))
Vậy hoy đi nha
mình nghĩ kiếm phần mềm thì dễ nhưng đòi là 1 chuyện khác,và điều đó mình làm đc .
mời cao nhân vào giúp

đừng phá đám nhé bạn .
bọn kia nó dùng cách ghi âm để lừa hơn 100tr nhà tớ,tớ chỉ muốn dùng cái này để có chứng cứ đi đòi cho dễ thôi
tui nói thật ghi ấm ko hề có như vậy đâu chỉ có là nó cắt ghép thôi còn Âm thành giọng nói qua Đt nó chỉnh lại = soft đc mà, còn việc đổi cả Tin Nhắn thì thánh ah mà nó làm đc :)
có thể nhà cậu bị lừa do ko để ý thôi, nó ghi âm lại dùng soft cắt ghép rồi lưu lại đt thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week