JBP đã chia lãi ngày 30 rồi các bạn

korokke

Senior
Reactions
685
MR
0.000
Vừa log vào thấy chia lúc 11.12 AM (VN), các bác check đi :)

Vẫn vậy :( . Chắc chưa đến lượt mình. Mà giờ có lãi cũng ko rút đc. Support ko trả lời hic hic

Vẫn vậy :( . Chắc chưa đến lượt mình. Mà giờ có lãi cũng ko rút đc. Support ko trả lời hic hic

Nhanh chậm 1 tiếng là cùng. Sao ko rút được hả bạn?

hôm nay 31 thôi còn hôm 30 đã có đâu cơ chứ vừa login vào nó có bảng thông báo

Due to unprecedented growth the processing of JSS-Tripler purchases and earnings has been delayed for a number of hours.
Earnings will be posted soon. Thank you for your patience.

hôm nay 31 thôi còn hôm 30 đã có đâu cơ chứ vừa login vào nó có bảng thông báo

Due to unprecedented growth the processing of JSS-Tripler purchases and earnings has been delayed for a number of hours.
Earnings will be posted soon. Thank you for your patience.

Chào bạn, JBP theo giờ CEST, chia muộn nên là của ngày 30, ngày 31 tối nay sau 6.30PM (VN) mới có chứ !

@vrevhc, đợi thêm 7 ngày nữa đi bạn

Mình cũng chưa có lãi, bình thường thì 7h tối ( giờ VN ) thì JSS mới chia lãi của ngày đó, nếu giờ này có lãi thì là của ngày hôm trước .
Ai yếu tim không nên chơi các thể loại này, lỡ chơi rồi thì mua thuốc trợ tim vậy :binhsua04:

2012-03-31 06:31:57 None Daily Earnings for Active Positions

Trong Financial đó, ko có ngày 30 nhưng trong position thì vẫn chỉ trừ 1 ngày lãi có thể ngày 30 nó ko chia 31 nó chia bù cho 30 :))

Mềnh cũng chưa thấy gì :(

Tài khoản anh mở sau . JBP chia theo thứ tự reg anh ạ , em reg từ tháng 4 năm ngoái nên có trước nhất :)

---------- Post added at 01:08 PM ---------- Previous post was at 01:07 PM ----------

Cậu pm tớ yahoo : korokke , tớ có cách giúp cậu rồi, sau 6 ngày là Ok :)

Tài khoản anh mở sau . JBP chia theo thứ tự reg anh ạ , em reg từ tháng 4 năm ngoái nên có trước nhất :)

---------- Post added at 01:08 PM ---------- Previous post was at 01:07 PM ----------

Cậu pm tớ yahoo : korokke , tớ có cách giúp cậu rồi, sau 6 ngày là Ok :)

Tớ đang pm, cậu có đang online ko?

- Chuối thật, nó chia lãi rồi nhưng phần financial trong JSS bị lỗi, bấm vào không hiện gì nên thành ra h muốn rút cũng không được :-s

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week