Jibux-Jibux.com-Các 5000 thành viên đầu tiên sẽ nhận được một thành viên mở rộng miễn phí, Nhanh lên

leduc155

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Mình tuyển Ref như sau:
1/ Đăng ký và click ads ngay sau khi đăng ký mình sẽ bonus cho các bạn 0.01$
2/ 7 ngày đầu tiên mình sẽ ref back 70% tổng số click và 50% cho tổng số click cho những ngày còn lại
3/ Refback vào chủ nhật mỗi tuần nha
4/ Các bạn vui lòng để lại thông tin và khi nào reg xong các bạn pm yahu :hoanghonxuong_bg cho mình ngay nhé
User đăng ký:
Email hoặc nick yahoo:
PP email:
Ngày giờ đăng ký ref:

Còn đây là thông tin về site
Tại jiBux bạn được trả tiền chỉ bằng cách quảng cáo duyệt tài trợ của họ.
Không giống như nhiều trang web khác PTC, mục tiêu của họ là để đổi mới và đạt được các nhu cầu của người dùng cũng như các nhà quảng cáo của họ.
Trang web là hoàn toàn được thiết kế từ đầu bởi vì, như người sử dụng các trang PTC khác chúng tôi đã được đảm bảo rằng, bên cạnh việc cung cấp nhiều, không ai có thể cho chúng ta những gì chúng tôi muốn là người sử dụng hoặc các nhà quảng cáo.

Những gì bạn nhận được là một thành viên:

Kiếm được lên đến $ 0.01 (1 cent) cho mỗi nhấp chuột.

Kiếm được lên đến $ 0.01 (1 cent) cho mỗi quảng cáo giới thiệu của bạn nhấp chuột.

Trả tiền và nhận được ngay lập tức!

Các 5000 thành viên đầu tiên sẽ nhận được một thành viên mở rộng miễn phí
Các bạn tham gia nhanh nhé

-Chi tiết số liệu thống kê

Link đăng ký: http://www.jjbux.com/?r=leduc266
Banner đăng ký(bạn tham gia thì click chuột phải vào banner ,rồi mở tab mới nhé)

---------- Post added at 11:22 AM ---------- Previous post was at 09:51 AM ----------

Các 5000 thành viên đầu tiên sẽ nhận được một thành viên mở rộng miễn phí, Nhanh lên!!

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,127
175,474
Latest member
kingsilk

Most discussed of week

Most discussed of week

Back