Request Jingling views

dragonmachine

Senior
Reactions
547
MR
0.000
Xin chào các bạn,
Hiện tại mình đang sử dụng jingling, đến tối hôm qua vẫn bình thường, nhưng sáng dậy thì có vài biến cố.
Mình đo đếm bằng Goo.gl.
Tình hình là referrer, platforms (đại loại là hệ điều hành), browsers đều đồng loạt xuất hiện OTHERS chứ không phải referrer mà mình set cho jingling, cũng như mình chỉ chạy VPS thì không thể có việc platforms khác, và browser của jingling cũng hiện others (không phải IE như mọi khi, cũng không phải Chrome, FF, Opera, Safari mà là others).
Không có nguồn view nào khác ngoài jingling. Trên thực tế link này khá private và số lượng view trên jingling giữ ổn định, nếu có boost khác vào mình sẽ biết.
Chuyện này đồng nghĩa là jingling đang thực thi và xảy ra lỗi.
Các bạn ai hôm nay bị, hoặc chưa bị thì vào kiểm tra xem bị chưa, rồi vào comment hộ mình để mình bớt lo, đồng thời nếu tìm ra cách fix thì quá tốt.
Mình xin cảm ơn các bạn.

chắc do jing đang bảo trì server hả gì đó, tối qua thì không add được link, từ qua tới giờ chạy jing toàn màu đỏ không , thua thằng jing này rồi :(

Upvote 0
chắc do jing đang bảo trì server hả gì đó, tối qua thì không add được link, từ qua tới giờ chạy jing toàn màu đỏ không , thua thằng jing này rồi :(

Hôm qua tới giờ mình chạy đều xanh. Không hề có hiện tượng đỏ.
Chỉ có bị tình trạng sai referrer, và công việc của mình cần lượng referrer chính xác.
Dù sao có bạn nói sv jingling bị vấn đề mình cũng an tâm hơn nhiều :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week