Help Kế hoạch và xu hướng làm ăn sắp tới

maccuong

Senior
Reactions
252
MR
0.000
Xu hướng làm ăn cho đợt tới như sau:
1. Làm offer download - ăn khá cao cái này mình đang làm 1$-1phát down ( ngày)
2. Đi ngủ cũng kiếm tiền - không phải làm cave đâu nhé một số bạn gái, là treo bất cứ phần mềm gì trên máy tính kiếm ra tiền ví dụ : jingling chặn hạn nhưng phải tìm đc site ngon, tớ đang nghiên cứu cái này chưa có food. (đêm)
3. Offer wall REVENUE UNIVERSE dành cho pc, ios, android có giá rất cao, mỗi con tầm 100-700 điểm, làm xong 1 con là rút đc tiền.

Trước khi mình đưa ra net làm việc 24/24 thì đề nghị các bạn chuẩn bị lên google tìm những thứ sau đọc để tớ đỡ phải hướng dẫn lại vì nó là cơ bản trên mạng có sẵn free:
a. sử dụng roboinfo
b. sử dụng sock, vpn, ssh, proxy, các phần mềm chuyển đổi ip các kiểu.
c. đóng băng máy tính ( bạn nào không thích thì cứ thả rông cũng đc, nhưng bị virut thì đừng trách mình nhé).

Mình sẽ làm tut video để các bạn khỏi cần hỏi ai, nhưng các bạn cần làm thành thạo 3 cái abc bên trên.
Nguyện vọng của mình là cho các bạn newbie làm cùng kiếm tiền, 2 là cũng mang lại lợi nhuận cho cả đôi bên. Tớ thấy bọn nước ngoài nó cũng cheat bỏ mẹ đí chứ chẳng phải riêng việt ta đâu. nên anh em cùng nhau kiếm tiền. Mình sẽ mở cửa tất cả các cánh cổng để các bạn tiếp cận với cách thức làm việc mới mà lâu nay các pro giấu kín ko nói ra.

Last edited:
Ủng hộ thớt nhe, riêng cái khoản đi ngủ cũng có tiền mình đã luyện đắc đạo rồi :D

có khi nào chưa kịp share mà cậu đã ra đi không :D . Giỡn thôi cậu cho mình 1 solt theo với nhé thích nhất cái khoản ptp đang ngâm cứu mà chưa ra :eek:

Theo thớt 2 job kia chưa có thành quả gì.
Hi vọng đợt này có kết quả
Thanks thớt

Mỗi người có thể tiếp thu khác nhau, người làm được thì kêu dễ, người không làm đc thì kêu khó, nhưng chung quy lại tớ chia sẻ kiến thức mà tớ biết đến các bạn, và tớ mong rằng tớ tìm đc phương pháp nào thì các bạn cũng làm đc thật nhiều tiền. rồi tớ nghĩ các bạn sẽ làm đc thôi kể cả khó đến mấy cũng vậy.

Theo thớt 2 job kia chưa có thành quả gì.
Hi vọng đợt này có kết quả
Thanks thớt

Cậu này là 1 siêu cao thủ đi ngủ cũng kiếm đc tiền đây này các bạn, cậu ấy còn chăm chỉ hơn mình nhiều, chắc chắn cậu ấy làm ra vài trăm 1 tháng.
Ủng hộ thớt nhe, riêng cái khoản đi ngủ cũng có tiền mình đã luyện đắc đạo rồi :D

Hóng , offer down cao ghê , làm rồi lại sợ bị ban thôi :(
Trong lúc khó như vậy sẽ có lúc gặp may mắn chứ cậu, đời đâu phải lúc nào cũng đen ngòm, với tớ ban acc là không thể đếm nổi, nhưng những gì mang lại thì cũng xứng đáng những gì mình tìm hiểu cậu ạ

Lót dép hóng theo thớt, nice job :)

Cậu này là 1 siêu cao thủ đi ngủ cũng kiếm đc tiền đây này các bạn, cậu ấy còn chăm chỉ hơn mình nhiều, chắc chắn cậu ấy làm ra vài trăm 1 tháng.
Ý cậu là sao, mình không hiểu được??

Ý cậu là sao, mình không hiểu được??
Tớ đọc bài dưới chữ ký cậu thấy cậu làm ăn cũng đc đấy chứ. kế hoạch của cậu rât chi tiết và chắc chắn,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week