Ask Kênh bị tắt kiếm tiền do nhiều video dính bên thứ 3

titingiris

Junior
Reactions
14
MR
0.000
Kênh bị tắt kiếm tiền do nhiều video dính bên thứ 3 thì mình xóa hết video dính đi rồi làm cách nào để có thể bật lại kiếm tiền được mấy bác ??

Giúp em với

Kênh bị tắt kiếm tiền do nhiều video dính bên thứ 3 thì mình xóa hết video dính đi rồi làm cách nào để có thể bật lại kiếm tiền được mấy bác ??

Giúp em với
MÌnh cứ tưởng đâu là dính bên thứ 3 thì không kiếm tiền cho video đó thôi, chứ hóa ra nó cũng bắt lỗi là. Căng đấy nhỉ :(

Giúp em với
Kinh nghiệm xương máu của em là dấu lượt sub đi, kênh sẽ dễ phát triển hơn ^_^

Chán thế, mình gửi yêu cầu mở sớm đc ko bác
youtube của mỹ chứ ko phải của việt nam nên bác có đút lót như của việt nam thì nó cũng thế thôi. Quy định là quy định, ra sân chơi nước ngoài thì nó khác ao làng việt nam chứ:oops::oops:

youtube của mỹ chứ ko phải của việt nam nên bác có đút lót như của việt nam thì nó cũng thế thôi. Quy định là quy định, ra sân chơi nước ngoài thì nó khác ao làng việt nam chứ:oops::oops:
Ý em ko phải vậy mà :(
Em muốn biết cụ thể quy trình để được bật lại kiếm tiền là sao, nếu ko còn vi phạm trong 30 ngày thì tự mở lại hay là phải gửi đơn gì ko

Ý em ko phải vậy mà :(
Em muốn biết cụ thể quy trình để được bật lại kiếm tiền là sao, nếu ko còn vi phạm trong 30 ngày thì tự mở lại hay là phải gửi đơn gì ko
tính từ ngày ko còn video thứ 3 nào nữa +90 day:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week