Kèo check tuổi tương tự DOGS nhưng là trên X, càng vào sớm càng ngon

Reactions
3
MR
0.179
Kèo Nebx check tuổi tương tự DOGS nhưng là trên X,
Anh em vào càng sớm càng tốt nhé. Link đây ạ :
🚀 👇👇👇
Ấn Tại Đây
1_VeqVhnVyVx3BH8T4TcK7ug.webp

NebX-Land là gì?​

NebX-Land là một nền tảng sáng tạo cho phép người dùng tạo và khám phá thế giới ảo của riêng họ. NebX-Land sẽ kết hợp sự sáng tạo và tính linh hoạt của Roblox với các tính năng độc đáo, cung cấp các công cụ dễ sử dụng để thiết kế và tùy chỉnh không gian kỹ thuật số của bạn, cho dù bạn đang xây dựng trò chơi phiêu lưu hay trung tâm xã hội.

XCOIN là gì?​

XCOIN là tiền kỹ thuật số của nền tảng NebX. Nó đóng vai trò quan trọng trong việc thúc đẩy sự phát triển và chức năng của NebX, đặc biệt là trong bộ sưu tập NFT NebX-Land.
Khi bạn sở hữu token, bạn có thể chi tiêu chúng để mua các vật phẩm để xây dựng NFT của mình. Những vật phẩm này sẽ trao quyền cho NFT của bạn, biến XCOIN thành nền tảng tiềm năng để tạo ra các tài sản kỹ thuật số độc đáo.

Phân bổ​

Airdrop cho người dùng X (69%): Thưởng cho người dùng tích cực trên nền tảng X, ghi nhận những đóng góp của họ cho hệ sinh thái. Khi airdrop đạt 100% hoàn thành, sự kiện sẽ kết thúc. Trước khi $XCOIN được niêm yết, người dùng sẽ có thể rút $XCOIN của mình vào tài khoản CEX một cách liền mạch thông qua một quy trình đơn giản, mà không phải trả bất kỳ khoản phí nào trên chuỗi.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,746
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back