Help Kết quả sau khi chuyển sang pay per sale của filesonic

Status
Not open for further replies.

khidotdh88

Banned
Reactions
11
MR
0.000
Mình rất băn khoăn khi chuyển từ pay per download sang pay per sale do hàng ngày vẫn nhận đều đặn trên dưới 20$. Mạnh dạn chuyển sang và kết quả khá khả quan.

Total chưa chỉnh kìa bác ơi =))

Vẫn chưa nhìn thấy fake chỗ nào. Cái cuối cùng là bonus 10%(super elite)

lại chém nữa rùi:binhsua33:cộng lại thử xem.haha
Chỉnh thì chỉnh tất đi =)) sao lại để thế =))
fake ma` ngu :binhsua83:
Nào các bạn, tôi đã show "Total" đâu mà bảo là chưa cộng lại. Đừng có văng tục vào đây nhé. Chỉ muốn share để anh em nào bán nhiều sale thì mạnh dạn chuyển sang thôi ko có ý khoe khoang gì cả.
Show mấy cái làm chứng. Nếu ko tin tôi nhờ mod show team view cho. Các bạn search nick tôi thì biết. Khi đã biết kiếm tiền rồi thì cũng là người lớn, đừng ăn nói mà ko biết suy nghĩ thế

chúc bạn cố gắng cầy 4 con số
Cảm ơn bạn. Chắc mình chỉ dừng ở đây thôi và chắc cũng ko còn thời gian nữa. Dạo này đi làm bận quá. Rảnh rang lên xem anh em chơi MMO. Nhớ ngày xưa: 1 mình 1 đường chơi Ziddu, letitbit, MU, RS ko cạnh tranh khốc liệt như bây giờ
Chúc anh em tạo ra sự khác biệt cho riêng mình, có rất rất nhiều pro ngày kiếm ngàn $ nhưng chưa lộ diện

pác chiến thể loại gì đới!? Đi làm rồi mà vẫn chiến dc vậy kinh quá, kinh quá... :d

Nào các bạn, tôi đã show "Total" đâu mà bảo là chưa cộng lại. Đừng có văng tục vào đây nhé. Chỉ muốn share để anh em nào bán nhiều sale thì mạnh dạn chuyển sang thôi ko có ý khoe khoang gì cả.
Show mấy cái làm chứng. Nếu ko tin tôi nhờ mod show team view cho. Các bạn search nick tôi thì biết. Khi đã biết kiếm tiền rồi thì cũng là người lớn, đừng ăn nói mà ko biết suy nghĩ thế

tức làm gì bác, mấy thằng ghen ăn tức ở nghĩ ai cũng ngu như nó sủa ấy mà

đi làm rồi,cái này kiếm thêm,có khi cái này chắc còn hơn đi làm bác nhể :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,531
174,814
Latest member
LongTu92

Most viewed of week

Most viewed of week