Ask Kêu gọi anh em khi tham gia trang Web-IP nen trung thực đừng để người Nga xem thường người Việt Nam

huypc1983th

Newbie
Reactions
6
MR
0.001
Khi các bạn tham gia các trang kiếm tiền của Nga ở bài
http://mmo4me.com/showthread.php?39826-Tong-hop-cac-trang-kiem-hon-20-000-vnd-gio-cua-Nga

nên làm việc đàn hoàn trung thực tránh tình trạng như vậy

:binhsua168::binhsua168::binhsua168::binhsua168::binhsua168:

chứ không phải nó đã xem thường rồi sao, toàn nghe tin sinh viên Việt Nam du học bên Nga bị phân biệt rất nhiều à

tại người Việt tự hại mình thui
Nhiều người làm biến chép link củ mấy bữa trước làm chép lại trả nó hic . Thông minh kinh khủng luôn !!!!!!!!!!!!!!!

Bây giờ chỉ có 1 2 thằng kỵ IP Việt Nam , anh em gáng cố gắng đừng cho mấy thằng khác nó kỵ nữa . Vì đây cũng là hình thức thu nhập ổn định .

Putin ơi là Putin...........putin phải nể Hồ Chí Minh chứ

bọn Nga ngố bài ngoại lắm,hồi trước bố mình sang đấy làm ăn bị bọn *** trọc đầu trấn sạch mà,ko phải Việt Nam mình mà dân châu Á da vàng mấy thằng ngố đấy khinh lắm
cơ mà các bác làm ăn tử tể tí để ae còn làm ăn lâu dài,sắp Tết rồi kiếm tí để còn tieu Tết chứ

Việt Nam phải có lòng tự trọng ko làm được thì làm cái khác....:binhsua146:

Các bác đừng cheat để cho em kiếm cái tết tử tế nào :-s
sắp tết nhất đến nơi rồi mà chưa có tiền lo cho vợ con :binhsua162:

~~" khỉ thật, bát cơm của tui mà sao mọi người đá hết thế.......coi chừng nó band luôn cả IP việt giờ :binhsua155:

mới kiếm được 45wmr...làm copy paste đau cả mắt :binhsua160:

Uh` Người việt đâu sợ khinh cứ nhiều tiền là thích rồi. Nản :(

Ôi mình đang định làm vầy, chỉ vì nghĩ là miễn là vào lại link cũ rồi copy cái báo cáo thì vẫn ok vì link vẫn dc load.
May quá trc khi làm lại tình cờ pm bác chủ top hỏi trc nên 1 âm mưu nguy hiểm đã đc ngăn chặn kịp thời ;))

hiz sáng này vào thấy mission cấm ip việt nam nhiều ghê,hiz đúng là người việt nói một đàng làm một nẻo

Có 1 cô lis... gì đó cấm jobs đang làm, lúc đầu k nhìn kỹ làm rồi, nó thông báo 1 câu luôn, IP VIỆT NAM k trả tiền, mới ghê, đúng là bóc lột sức lao động of tụi Nga.

---------- Post added at 09:44 AM ---------- Previous post was at 09:40 AM ----------

Xem cho kỹ nhé, tiêu đề k ghi CẤM IP VIỆT NAM, làm xong nó mới cấm :|

http://mmo4me.com/showthread.php?40958-Ban-Nao-Choi-wep-IP-vao-doc-qua-1-chut-nhe/page14

Xem, cả trong nội dung cũng k ghi cấm việt nam.

Очень простые клики по гуглу от lemki!!!
WMID владельца: 690321723790
раздел: клики
статус: задание недоступно (Вы в черном списке)
рейтинг: 1.511
[Можно выполнять один раз в сутки.] сутки
комментариев: 4 (оценка: 4.0)

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,530
173,705
Latest member
dientichhinhthoi