Help Kêu gọi cách tân về Bank - các mod - sup - ad nên ghé!

faveroffer

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Kêu gọi cách tân về Bank

Các sup, mod, admin hãy cách tân về việc dùng tài khoản Ngân Hàng cho phù hợp với thời đại. ĐA là ngân hàng anh em offer dùng nhiều nhất? vì sao? đơn giản vì nó không phải đóng thế chân!!! Nhưng thực tế thì ĐA cực kỳ bất tiện, không thể chuyển khoản sang các ngân hàng khác, và còn mất phí khi chuyển khoản trong nội mạng!!! Là admin, mod, sup các bạn hãy vì mem của mình, dùng một tài khoản eBaking của một ngân hàng có thể chuyển khoản tất cả các ngân hàng khác và miễn phí chuyển khoản [vd: MaritimeBank,...]

Đây là eBanking của MSB

- Bạn tiếc tiền thế chân khi tạo tài khoản ? Nó có thể giúp bạn tạo thêm sự tin tưởng!
- Chuyển khoản thoãi mái, bạn sẽ có được sự hợp tác tốt hơn giữa mem và admin!

Hỡi các bạn, hãy cách tân!!!

Last edited by a moderator:

kakadai

Senior
Reactions
219
MR
0.292
nhảm. muốn ko bất tiện thì làm tất cả các ngân hàng nhé.riêng mình vẫn thick Đông á vì quanh chỗ mình các em nhân viên Đông Á đều trẻ và đẹp ăn nói dễ thương...

nhảm. muốn ko bất tiện thì làm tất cả các ngân hàng nhé.riêng mình vẫn thick Đông á vì quanh chỗ mình các em nhân viên Đông Á đều trẻ và đẹp ăn nói dễ thương...

Không cần làm tất cả mới tiện đâu bạn, bank mình đang dùng có thể chuyển cho tất cả các bank khác mà free!
Giờ mới hiểu tại sao nhiều ae dùng ĐA thế rồi ^^!

vnnhd

Banned
Reactions
11
MR
0.000
mình thì xài của vietinbank vì nó làm free cho từ hồi thpt;))
mà ngay chỗ ở cũng có cái ATM của vietinbank lên cũng tiện
trước mỗi lần chuyển mất 5H nhưng giờ đã free rồi. rút từ pp về vẫn ok
chuyển qua sms bank vài giây là bên kia nhận được.

mình thì xài của vietinbank vì nó làm free cho từ hồi thpt;))
mà ngay chỗ ở cũng có cái ATM của vietinbank lên cũng tiện
trước mỗi lần chuyển mất 5H nhưng giờ đã free rồi. rút từ pp về vẫn ok
chuyển qua sms bank vài giây là bên kia nhận được.

Mình thì ủng hộ những bank nào có thể chuyển khoản cho nhiều ngân hàng, vì lợi ích của mem!

huynhvantuan

Senior
Reactions
361
MR
0.000
Chat with me via Skype
ACB :d lúc mới làm ko phải đóng fee mà còn nhanh có ,chỉ 3 ngày sau khi làm , các anh chị nhân vien chỉ dẫn rất nhiệt tình
chính xác - hướng dẫn nhiệt tình , lại nhanh chóng , các ngân hàng khác thì ko biết chứ DA tui chả thích tí nào
làm cái thẻ mà mất gần nửa tháng mới lấy
trong khi bên ACB 1-2 ngày là lấy roài

mà hình như chủ thớt đang PR cho Martimebank thì phải :)) =))
topic nào cũng Martimebank

ansuno

Hero
Reactions
334
MR
0.001
pay tièn từ PP về visa hôm nay là ngày thứ 4 rồi mà k có tiền trong tk, trên pp thì báo complete rùi bro nào biết k :(

jetstar

Senior
Reactions
343
MR
0.000
pay tièn từ PP về visa hôm nay là ngày thứ 4 rồi mà k có tiền trong tk, trên pp thì báo complete rùi bro nào biết k :(

nó nhưng phải mấy ngày sao mới có tiền :D bạn cứ yên tâm nếu đã 4 ngày rồi thì chác chỉ mai là bạn nhận dc tiền :D

haohao

Newbie
Reactions
131
MR
0.001
Có ngân hàng nào miễn phí đk, miễn phí duy trì với miễn phí chuyển tiền ko? :D

miễn phí như vậy lấy đâu ra money ngân hàng nó sống bạn . miễn phí reg+chuyển thì thấy . còn như bạn yêu cầu chưa thấy

Có ngân hàng nào miễn phí đk, miễn phí duy trì với miễn phí chuyển tiền ko? :D

Miễn phí đăng kí thì không free chuyển, không free duy trì!
Có phí đăng kí thì free chuyển, free duy trì!

Nó như thế đấy cậu ạ, thiết nghĩ sử dụng cái thứ 2 "Có phí đăng kí thì free chuyển" thì uy tín và tiện hơn, vì thường các ngân hàng dạng này có thể chuyển khoản sang các tài khoản ngân hàng khác!

promise1

Banned
Reactions
310
MR
0.000
mình đi đi làm thẻ vía em nhân viên thấy dẹp trai quá nên cho "đóng " tại chỗ luôn .................. xin thề là mình nói thật . :binhsua26:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,000
176,493
Latest member
duongpi9x

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week