Ask Kháng cáo thành công, Nhưng tất cả video bị xóa sạch.

o0Tiger0o

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Kênh youtube mình đã sử dụng đc 8 năm rồi, Mình chẳng ngó ngàng đến nó trong 1 năm nay.
Thế tự nhiên nhận đc mail của Google thông báo "Tài khoản bị ngưng".
Ko hiểu chuyện gì đang sảy ra, thế là mình viết thư gửi kháng cáo.
Sau 3 tiếng đồng hồ thì nó trả lại Kênh cho mình. thế nhưng các video của mình thì nó báo như hình ảnh
.

Mình lại gửi kháng cáo thì nó reply lại bảo "Tài khoản của bạn vẫn hoạt động bình thường", mà tất cả các video của mình nó vẫn chưa khôi phục cho mình.
Không biết các bác ở đây có bị như mình ko nhỉ ?
Bác nào đã từng bị, chia sẻ cách khôi phục lại video ạ

nhiều video thì 1 thời gian nó mới khôi phục chứ sao khôi phục ngay được bác.

;) còn hiện duration của video thế kia thì chưa xoá đâu , có thể mất vài ngày mới trả lại được ấy

:) thường thì nó thả xong thì video có thể coi được luôn làm gì có chuyện phải đợi nó khôi phục. Mình chết 2 lần nè. Kháng phát mở lại vô coi video được luôn không phải đợi chờ gì nhé. Hơn 200 videos

Nếu kháng thành công thì vài ngày tới nó khôi phục toàn bộ video cho kênh nhé

Kênh youtube mình đã sử dụng đc 8 năm rồi, Mình chẳng ngó ngàng đến nó trong 1 năm nay.
Thế tự nhiên nhận đc mail của Google thông báo "Tài khoản bị ngưng".
Ko hiểu chuyện gì đang sảy ra, thế là mình viết thư gửi kháng cáo.
Sau 3 tiếng đồng hồ thì nó trả lại Kênh cho mình. thế nhưng các video của mình thì nó báo như hình ảnh
.View attachment 99136

Mình lại gửi kháng cáo thì nó reply lại bảo "Tài khoản của bạn vẫn hoạt động bình thường", mà tất cả các video của mình nó vẫn chưa khôi phục cho mình.
Không biết các bác ở đây có bị như mình ko nhỉ ?
Bác nào đã từng bị, chia sẻ cách khôi phục lại video ạ
khoảng 1 tuần là ok pác

Kênh mình bị tắt kiếm tiền, giờ xóa kênh đó đi upload lại video đc k? Mình bị tắt kiếm tiền do ga die, video k bị cái vẹo gì cả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,636
Latest member
hdao133

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week