[Khảo sát] Nhà mạng nào tốt

Mạng nào có đường truyền ổn định, nhà mạng làm ăn tốt...

• VNPT

Votes: 0 0.0%
  • Viettel

Votes: 2 100.0%
  • FPT

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    2

nh0kzin

Junior
Reactions
86
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Theo các bác thì nhà mạng nào có đường truyền tốt để làm MMO, và công việc khác, nói chung là tốt, với lại hỗ trợ kỹ thuật tốt và nhanh.
Ở TPHCM , Gò vấp. Đang cần kéo mạng ở phòng trọ nên mình tham khảo thử xem, hiện tại nhà đang xài VNPT

tớ xài VNPT megavnn đã dc 3 năm rồi ngon good tốt :D 10/10 gói 250k/tháng chia ra 2 thằng .
FPT đã xài qua cà giựt cà giựt bực bội từ mặt luôn :mad:

Đang xài fpt thấy củng bình thường ít trục trật và ko biết tốt và ko biết so với cái giá của nó đáng ko vì mình chã xài mạng khác . nên ko biết . Nhưng mình biết tiền nào của nấy .
Nếu thớt muốn nhanh thì ok thôi . 3 thằng sát nhà thùng tiền lại chơi 1 gói cáp quang rẻ nhất . Đảm bảo nhanh hơn ADSL rất nhiều so với số tiền bỏ ra . 3 thằng là 300 ngàn rồi . Có thể thuê dc 1 em cáp quang 320k 1 tháng .
Hoặc thớt muốn free + nhanh thì coi gần nhà có ai làm tiệm nét ko ? nếu có xài ké rất nhanh ấy .
Nhà mình thuê 1 em truyền hình cap . Share 10 nhà . mỗi nhà đóng mình 5 ngàn mỗi tháng

hay bạn có thể xài cáp của viettel đi mình thấy trong tằm giá 300-400k / tháng thì ko có thằng nào qua em nó đâu :p xài khá thoải mái trong tằm giá , mình có xài fpt 5 6 năm nhưng giờ từ giã rồi chuyển qua viettel vì bên em nó có mấy em tổng đài dễ thương :D gọi điện lên chửi chút là nó gọi lại cho mình hỏi thăm suốt ah

đã xài 2 thằng vờ nờ pờ tờ với ếp pơ tơ nhưng thấy thằng ếp pơ tơ nó cùi bắp thấy sợ!!! :D

đã từng xài vnpt, fpt chưa xài thấy thằng vnpt hay bị cà giựt lắm, băng thông quốc tế có vẻ không ổn. hiện đang xài viettel thấy ok, support tốt :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week