Tutorial Khảo sát TOOL X-Changer ( Update )

smile2118

Banned
Reactions
89
MR
0.000
Mình thích nhanh gọn dễ hiểu đơn giản.
- Các bạn muốn X-Changer có nên Update IMEI check ra DEVICE thật ko :) Tại lâu nay mình thấy ko ai rảnh mà đi check cái IMEI ra DEVICE nên mình cũng ko muốn làm. Nhưng dạo này đọc thấy AE có vẻ thích thú với IMEI check ra DEVICE thật :)
- Hoặc những ai muốn X-Changer Update những gì mình có thể xem và cảm thấy Ok thì mình Update :)

bạn hãy làm những gì tốt nhất cho ae mua tools của bạn , lúc đó bạn sẽ có khách

Nên để 1 nút auto change ra ngoài ko nên để ấn vào menu rồi mới auto change đc, change xong thì tự thoát Xchanger ra. << Ý kiến của mình

cần check chuẩn imei ,bỏ báo pin ảo trên dt ,cho chỉnh cả bằng tay khi mình có 1 số imei device khác, thêm nhiều device mới

:D e có góp ý thế này để làm free my app ý. Mỗi lần mình change thông tin máy thì nó lại bật nick và đăng nhập lại nó mất hết điểm về 0. H liệu có thể xuất file data đăng nhập lại data đó hay k. tại FMA 1 ngày ms pay.

vote bác update trong tg tới em làm 2 slot.:D

nếu update được là khi bấm change thì nó close tất cả các khác rồi mới change thì sẽ tiên hơn tí :D .

:D e có góp ý thế này để làm free my app ý. Mỗi lần mình change thông tin máy thì nó lại bật nick và đăng nhập lại nó mất hết điểm về 0. H liệu có thể xuất file data đăng nhập lại data đó hay k. tại FMA 1 ngày ms pay.
bạn ơi fake dc FMA ah bạn . minh fake đến lúc pay thì nó báo "" ....device..."" nó check ra blue ko chơi đc

bác update thanh device thật đc thì ô kê . e ủng hộ 2 cai VV

Người code và bán tool nên (và phải) biết cái nào tốt nhất cho khách hàng chứ, sao lại đi hỏi 1 câu mang tính chất à ơi thế này ;)

cái này là làm ios hay android thế mọi người !!!

IMEI hay ID thật thì cũng có cái hại của nó , vì là thật nên trùng lại là chiện đương nhiên , tầm 1 thời gian ngắn sẽ ko còn IMEI , ID khác để lead nữa :p

IMEI hay ID thật thì cũng có cái hại của nó , vì là thật nên trùng lại là chiện đương nhiên , tầm 1 thời gian ngắn sẽ ko còn IMEI , ID khác để lead nữa :p
thì lead lại :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,696
174,980
Latest member
vokhacnam1206

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week