Khởi nghiệp từ Zeek Rewards với $100 - Tư vấn giúp tôi

Invesment

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào các bạn, mình mới biết đến MMO được khoảng 2 tuần. Mình đã nghiên cứu tất cả các hình thức MMO trong forum thì thấy hợp nhất với mình là dạng Investment (Zeek Rewards, JSS, Uinvest...)

Hiện tại mình có một số vốn khoảng $100, kế hoạch của mình là thế này

Sau 2 tháng post quảng cáo Free Zeek, mình sẽ đầu tư $100 vào Zeek Rewards để mua 100 VIP + 150 VIP Free = 250 VIP mình sẽ để 100% nuôi VIP 8 tháng (tiền phí Silver hàng tháng mình sẽ tự xoay sở để đóng, không để 0% ngày nào).

Sau 8 tháng (có vẻ hơi lâu nhưng ít vốn nên đành phải chịu) mình sẽ có khoảng 2100 VIP (Theo file Excel Zeek) lúc đó mình sẽ để 80/20 vị chi thu nhập hàng tháng của mình khoảng $200.

Tiền lãi hàng tháng mình sẽ để dành để đầu tư thêm các chương trình khác như JSS, Uinvest...

Đó là kế hoạch dự định của mình, các bạn cho ý kiến nhé :). Cảm ơn tất cả

Nếu hiện tại có 100$ thì nên mua 90 Vip khi mới tạo acc xong + 10$ để Up

Nuôi liên tục 100% trong 2 tháng đó + Vip free lên nữa thì số Vip khá cao :)

Upvote 0
Đầu tư luôn là bớt được 2 tháng bạn ạ bạn bỏ 110$ vào 10$ up vip 100$ mua víp bạn được bonus 110 poin lúc đầu nữa thì bạn đã có tính ra là 210 vip từ đầu đó

Upvote 0
Ủng hộ cậu với cách đã nói và chọn đầu tư vào zeek, hãy chịu khó vất vả chút thời gian đầu.....Chúc cậu thành công!

Upvote 0
pro là đây
cần j nữa, biết hết rùi mà
à, có nên mua VIP ngay khi tạo acc ko ta? nghe nói mua vậy lợi hơn( mà ít thấy ai phân tích chuyện này)

Upvote 0
@Galaxy: Mình không tính tiền silver vào bạn à, $100 VIP hết luôn :D
@lamtung2204: Vì một lý do nên 2 tháng nữa mình mới có $100$ để đầu tư :D
@chiplove69: Cám ơn cậu đã động viên

Upvote 0
pro là đây
cần j nữa, biết hết rùi mà
à, có nên mua VIP ngay khi tạo acc ko ta? nghe nói mua vậy lợi hơn( mà ít thấy ai phân tích chuyện này)

Upvote 0
Chào các bạn, mình mới biết đến MMO được khoảng 2 tuần. Mình đã nghiên cứu tất cả các hình thức MMO trong forum thì thấy hợp nhất với mình là dạng Investment (Zeek Rewards, JSS, Uinvest...)

Hiện tại mình có một số vốn khoảng $100, kế hoạch của mình là thế này

Sau 2 tháng post quảng cáo Free Zeek, mình sẽ đầu tư $100 vào Zeek Rewards để mua 100 VIP + 150 VIP Free = 250 VIP mình sẽ để 100% nuôi VIP 8 tháng (tiền phí Silver hàng tháng mình sẽ tự xoay sở để đóng, không để 0% ngày nào).

Sau 8 tháng (có vẻ hơi lâu nhưng ít vốn nên đành phải chịu) mình sẽ có khoảng 2100 VIP (Theo file Excel Zeek) lúc đó mình sẽ để 80/20 vị chi thu nhập hàng tháng của mình khoảng $200.

Tiền lãi hàng tháng mình sẽ để dành để đầu tư thêm các chương trình khác như JSS, Uinvest...

Đó là kế hoạch dự định của mình, các bạn cho ý kiến nhé :). Cảm ơn tất cả

có 100 $ thì đầu tư ngay từ đâu chứ đâu cần đợi 2 tháng bạn.. Nếu cần có thể ref cho mình mình sẽ bonus 2 tháng up silver + 50% reback

Upvote 0
@Galaxy: Mình không tính tiền silver vào bạn à, $100 VIP hết luôn :D
@lamtung2204: Vì một lý do nên 2 tháng nữa mình mới có $100$ để đầu tư :D
@chiplove69: Cám ơn cậu đã động viên
1 điều rất hiển nhiên là "không cái gì liên quan đến tiền mà dễ dàng cả" cậu cố gắng lên, 8 tháng thì có sao chứ? tớ theo đuổi zeek đã được 1 năm rồi đây, chỉ cần cậu nghiêm túc, tớ không tuyển ref riếc gì nhưng có thắc mắc gì về zeek cần hiểu cứ pm tớ! Tớ luôn ủng hộ những newbies như cậu!

Upvote 0
Mình hỏi chút, giả sử 100$ mua hết VIP nhưng acc vẫn là free thì có được hưởng tiền hàng ngày ko, ví dụ như để 0% thì cash balance có lên ko
Mình tưởng silver mới đc tính chứ. nếu vậy fai có 110$, tính cả 10$ up

Upvote 0
Tốt nhất bạn nên kiếm vay nhà 20m làm ref của bác conduongdautu bác ấy reback lại cho 50% đó chính ra bạn mất 10m mà đầu tư được 1000$ đó

Upvote 0
Mình hỏi chút, giả sử 100$ mua hết VIP nhưng acc vẫn là free thì có được hưởng tiền hàng ngày ko, ví dụ như để 0% thì cash balance có lên ko
Cậu mua vip mà không upgrade lên silver hoặc gold hay diamond thì zeek sao chia $ cho cậu được!

Upvote 0

acc free thì không được lãi từ vip đâu bạn

Upvote 0
bạn ấy bảo 2 tháng nữa mới có tiền mà các bác cứ bảo thế thì:binhsua36:

Upvote 0
1 điều rất hiển nhiên là "không cái gì liên quan đến tiền mà dễ dàng cả" cậu cố gắng lên, 8 tháng thì có sao chứ? tớ theo đuổi zeek đã được 1 năm rồi đây, chỉ cần cậu nghiêm túc, tớ không tuyển ref riếc gì nhưng có thắc mắc gì về zeek cần hiểu cứ pm tớ! Tớ luôn ủng hộ những newbies như cậu!
Con chíp dám nói với ta 0 chơi gì he. Đem mông lại đây :binhsua168:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
422,655
174,945
Latest member
zcasa

Most viewed of week

Most viewed of week

Back