Ask không add được acc FSN vào idm ??

hieucontn2

Banned
Reactions
12
MR
0.000
hnay em vừa mua thêm 1 VPS nữa nhưng khi add acc FSN bào thì down toàn ra file.html, trong khi vps cũ của em vẫn add down bt, ai biết tại sao không? (2 VPS dùng 2 acc khác nhau nhé ) :((

Do IDM,lấy bản IDM mới nhất nhé. Bản cũ ko down dc đâu,cứ 6.05 trở lên.

xài bản IDM mới nhất nhé , thêm nhớ thêm www vào trước. nó vẫn ra html thì exit IDM đi và mỡ lại

Mình trả lời đầu tiên mà ko dc thank một câu,bấm thank cũng ko. Lần sau thì.. :binhsua26:

mình download file về vps muốn remote từ máy lên host.
Làm nào để right click vào cái file kia chọn download all link with IDM để export direct link ra file text remote cho nhanh nhỉ???? :(
Mình dùng IDM 6.05

Có cách nhưng cách tốt nhất là đưa rapidleech lên đó,file thì cho folder file trong rapidleech,sau đó dùng rapidleech nhưng bình thường để export link ,nhớ chọn là show everything nhé. ;)

lúc trước có làm với IDM mà quên mất rồi :D

hình như là bật chế độ auto downoad của IDM lên rồi chọn hết => click chuột phải chọn download all link => ok

=> mở IDM lên => task => export to text file

ý mình là làm như nào để khi right click ra cái chỗ download with IDM. Mình chuột phải vào file thì nó như này này

Còn chuột trái vào file thì nó vẫn hiện ra cái Start download dialog :(

xài bản IDM mới nhất.

Quét khối các link cần download rồi click vào cái tast download with IDM > check all > ok cho vào thư mục quete > sau đó mở IDM lên > tasks > export to text file > all files > save lai > OK sau đó mở file text đã save lên , mọi thứ đều nằm ở đó

ý mình là làm như nào để khi right click ra cái chỗ download with IDM. Mình chuột phải vào file thì nó như này này

Còn chuột trái vào file thì nó vẫn hiện ra cái Start download dialog :(

bạn phải cài idm và addon vào ff mới mới hiện ra nhá.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week