Request không làm được visa ACB nên làm visa nào

thanhdh

Junior
Reactions
43
MR
0.006
tình hình là chỗ của mình không có chi nhánh của acb nên koi làm dc .. thấy mọi người bảo nên làm visa của nó nhưng bất lực rùi anh em nào cho mình ý kiến chuyển visa khác dc không ak

reg account Bancore.com mua cái voucher $5 với giá $7.5 trả = PM, WMR...
verify đc 2 PP

Upvote 0
reg account Bancore.com mua cái voucher $5 với giá $7.5 trả = PM, WMR...
verify đc 2 PP
mình nhớ không nhầm thì có người bảo dùng thẻ bancore khi bị limit pp nó sẽ hỏi,là tại sao acc pp vn lại đi add visa denmark thì phải :D

Upvote 0
mình bắt đầu tìm hiểu về mmo nên trưa hiểu gì .. bạn có thể nói rõ hơn dc ko ak

1. cậu vào trang bancore.com dùng số di động of cậu, đăng ký-làm theo nó: đến khúc bấm CALL, nó sẽ gọi đt về di động cậu, nghe nó nói hết 1 hơi
cậu bấm 4 con số trên điện thoại: đó là số PIN (dạng Password đó), đợi nó nó thanks... xong
2. trong phần support của Bancore có trang https://redeem4.me
vào đó đăng ký account, mua 1 voucher 5$ với giá $7.5 -tính phí luôn rồi.

*** hoặc cậu reg xong bancore, mình bán lại cho $7
vì nếu cậu verify Paypal VN thì Paypal thường test thử ~$1, nên ko đủ để verify liên tiếp 2 accoun PP

Upvote 0
mình nhớ không nhầm thì có người bảo dùng thẻ bancore khi bị limit pp nó sẽ hỏi,là tại sao acc pp vn lại đi add visa denmark thì phải :D
mình vẫn verify được bình thường, hiện h mấy acc PP VN, PP Germany của mình chả sao cả.

Upvote 0
Add comfrim credit card bên tài khoản paypal u.s được k a?
nếu ko cần PP US thì ko nên, mình đang có 1 PP US mà ko cho send tiền về PP VN, đang kiếm cách đây,
PP châu Âu thì có 1 số nước nó tự động withdraw tiền về vào ngày đầu tháng: dính 1 con :)

nên xài PP VN cho chắc cú, tên tuổi thì xài của mình, anh chị em bạn bè, lỡ có bị dính limit thì mượn họ gỡ

Upvote 0
1. cậu vào trang bancore.com dùng số di động of cậu, đăng ký-làm theo nó: đến khúc bấm CALL, nó sẽ gọi đt về di động cậu, nghe nó nói hết 1 hơi
cậu bấm 4 con số trên điện thoại: đó là số PIN (dạng Password đó), đợi nó nó thanks... xong
2. trong phần support của Bancore có trang https://redeem4.me
vào đó đăng ký account, mua 1 voucher 5$ với giá $7.5 -tính phí luôn rồi.

*** hoặc cậu reg xong bancore, mình bán lại cho $7
vì nếu cậu verify Paypal VN thì Paypal thường test thử ~$1, nên ko đủ để verify liên tiếp 2 accoun PP
thế nghĩa là mình ko cần visa của mình nữa ak bạn

Upvote 0
@thanhdh bạn vào trang chủ của ACB tìm phần MẠNG LƯỚI HOẠT ĐỘNG tìm xem gần khu vực bạn có chi nhánh nào gần nhất k. chịu khó đi hơi xa một chút, nhưng yên tâm hơn về sau (khi có vấn đề phát sinh với tài khoản PP sẽ dễ giải quyết). Thời gian làm thẻ của ACB tối đa là 30p' thôi, mình cũng đi xa nhà khoảng 30km để làm rồi nè :D

Upvote 0
mình ở phú thọ miền bắc chỉ có thái nguyên ha nội và hải phòng thì phải hjc nếu đi thì phải 100km
thế thì bó tay với ACB rồi cậu, đành chọn NH khác thôi, mà Eximbank ở chỗ bạn cũng ko có đâu >.<

Cách còn lại chỉ còn là dùng VCC, nhanh gọn, mỗi tội an toàn ko cao :(

Upvote 0
thế thì bó tay với ACB rồi cậu, đành chọn NH khác thôi, mà Eximbank ở chỗ bạn cũng ko có đâu >.<

Cách còn lại chỉ còn là dùng VCC, nhanh gọn, mỗi tội an toàn ko cao :(
cc mình tưởng chỉ dùng mua hosst domain key linh tinh thui mak cũng lằm trong khoản giao dich online ak bạn hi

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,512
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week