không thây code verify paypal trong internetbanking

caoyng

Junior
Reactions
34
MR
0.000
Google Plus
Follow me on Google Plus
Tình hình là em có thử dùng cái thẻ Master ready của BIDV để verify cái Paypal thử. Xong xuôi mọi thứ, em có vào internetbanking để kiếm cái code 4 số để điền vào ( vì đọc trên mạng bảo code này có thể vào Internetbanking xem chi tiết giao dịch là có thể biết đc ) . sau khi em add thẻ xong thì thấy tài khoản bị trừ 43 nghìn, đoán có lẽ là paypal rút đây nhưng khi vào kiểm tra cái giao dịch đấy thì sao em không thấy cái code 4 số ấy đâu nhể

ai biết chắc chắn không vào giúp em cái, call lên BIDV, mấy đứa nhân viên nó cứ ngơ ngơ , chả biết paypal là cái gì mới điên chứ

Cẩn thận add nhiều lần sai nó limit hay sao aays

bạn có dùng cái chức năng gửi tin nhắn khi tài khoản thay đổi số dư ko? như mình phải chờ 5 ngày nó mới nhắn tin về điện thoại đúng cái cú pháp mà bọn Paypal nó hướng dẫn. Cứ từ từ :))

em đã gọi lên tổng đài rồi, trình bày rất kỹ rồi, nhưng mấy con nhân viên của ngân hàng này ngáo vãi ra, nó chả biết paypal là cái gì thì làm sao mà hỏi đây :(((((

Bạn yêu cầu nó xuất ra sao khê của thẻ tín dụng thử xem. Kiếm dãy số có PP :D

Nói chung mình đã dùng qua của ACB và Eximbank rất tốt, gọi lên có người trực đọc trực tiếp con số luôn. Rút tiền cũng nhanh và luôn luôn trơn tru (tháng rút ~5 - 6 lần) mấy năm rồi.

Các ngân hàng khác mình chưa dùng thử nên không ý kiến ý cò gì

Về dịch vụ PP mình thấy EXIM ok nhất.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week