Khuyên A-E CHơi ZIP đừng dính vào sàn VN

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Hiện tại ZIP có giá hay k vẫn là ẩn số phải đợi đến 1/1 mới rỏ .
Nhưng tình hình thì nếu có lên chỉ có zpc.co nó đưa lên và hiện tại thằng ZPC này nó đang đánh thẳng vào tk [email protected] của anhkhoviai theo mình nó chả đùa đâu tuy nó ko banned đc nhưng nếu nó là sàn duy nhất và nó chơi bẩn đến mức ko cho [email protected] gd với nó thì coai như xong, hiện tại nó đang theo giỏi tình hình acc của [email protected] và các bạn cũng hiểu hệ thống của ZIP là công khai nên xem đc acc khác gd đi đâu và như thế nào, điều này đồng nghĩa nó sẽ cho tất cả những acc liên quan đến any vào list đen ko cho gd với nó ... nếu thật sự nó làm v thì dù a-e có chuyển tiền đi đâu và đi qua acc nào nó cũng check ra đc cả, mình khuyên thật a-e hiện tại nên tránh xa 1 tí acc của ông ấy tránh trường hợp nếu ZIP lên đc sàn ZPC.co mà a-e lại nằm vào list đen cấm gd thì thật sự là thảm họa đó .
Ko hiểu lý do vì cheat hay vì gì mà nó tập trung vào VN mình ko
The number of transactions from the account terrible coming from Vietnam . Stop and do not lower the value of the ZPC

Sàn zpc.co gì chứ fake cả ..anything tạo ra 1 bước ngoặt quá lớn trong 2014 này troll vô đối
cái này tớ k quan tâm vì ZIP tớ đã sell sạch nhưng tớ nói là lở ZPC là thật và nó đưa ZIP lên sàn nó để bán và mua thật thì mail đó vào list đên đồng nghĩa a-e dính đến acc đó sẽ tiêu theo .
còn lại mình k đánh giá gì lên hay ko mình chả quan tâm vì giờ ZIP mình sell sạch r :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week