Other Kiếm $0.65 mỗi ngày với PayWeb

thubab2

Newbie
Reactions
30
MR
0.000
Payweb thì đã quá thân thuộc rồi, cái mình muốn bàn ở đây là nếu mỗi ngày bạn vào blog của mình get Bonus $0.5, bạn vào đây để lại ngày giờ get, và PP, mình sẽ RB lại bạn $0.15. Vậy là chỉ với 5' mỗi ngày bạn có $0.65. Bạn nào chưa biết về Payweb thì có thể ghé thăm blog của mình:
http://idpayweb.blogspot.com/
Chúc mọi người làm ăn phát đạt!
p/s: thêm nữa, mỗi ngày Payweb reset time lúc 5h sáng h Việt Nam, các bạn cố gắng get sớm kẻo hết nhé :p

good thật , web toàn tiếng anh , dịch được dịch luôn đi mắc công translate ...

k biết cái này bonus đến khi nào nhỉ?
chỉ cần ngày giờ thôi hả bạn
Nói chung là con bonus dài dài, bạn cứ an tâm chiến, được ngày nào hay ngày đó :p
good thật , web toàn tiếng anh , dịch được dịch luôn đi mắc công translate ...
SR bạn nhé, site này mình viết cho 4rum nước ngoài,lười chưa kịp viết bản VN với lại cứ tưởng ai cũng có acc hết rồi :p, để trưa mình viết bài TV rồi update sau nhá :p

sao kích hoạt mãi chưa được nick ta o_O gửi cái email chứng minh thư 1 tiếng rồi chưa được >.<
tên tài khoản khác tên thật có vấn đề zif ko nhỉ

sao kích hoạt mãi chưa được nick ta o_O gửi cái email chứng minh thư 1 tiếng rồi chưa được >.<
tên tài khoản khác tên thật có vấn đề zif ko nhỉ
Thường nó xử lý trong vòng 24h bạn àk, hôm nọ mình lock IP, đến khi login không được, nó yêu cầu CMND, email cho nó buổi sáng thì đến trưa nhận được email, bạn chờ sáng mai xem sao!

:p mật ít ruồi đông mà bạn, ngày đc có 650 vé chứ mấy :p, thế chưa tức, tức cái dậy rồi mà gõ nhầm captcha=> công cốc :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week