Kiếm 200 euro dễ dàng :))

Status
Not open for further replies.

kynhongchua

Junior
Reactions
65
MR
0.039
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
SCAM. KO THAM GIA NHA NEWMEM .Chỉ đọc tham khảo thui thi dc

Trang này mới mở nên cần đánh bóng tên tuổi.
Công việc của anh em rất đơn giản:
+ Reg nick qua ref: http://citycatalogue.com/pages/gamecountry?from=947
(chả biết ref dúng ko nữa )
+ Mỗi ngày vào chọn 1 quốc gia hay 1 thành phố(chọn bao nhiu cũng được ko giới hạn) bất kì nào đó nó hiện ra 1 câu hỏi cho mình trả lời. Trong vòng 10s phải trả lời xong,hết thời gian trả lời ko đc.
+ Mỗi câu trả lời đúng đc 1 điểm
+ Chỉ được rút tiền khi đủ 200 điểm (1 điểm = 1 euro).
+ Invite friend mà người đó được 120 điểm thì được 1 EURO và 1 EURO đó có thể rút tiền bất cứ khi nào hehe thanh toán wa paypal trong 24h
+ Còn khi đủ 200 điểm thì thanh toán trong vòng 2 ngày!

Proof nước ngoài,khi nào có proof VN thì move lun hehe:

Hướng dẫn newbie:
Vào site chọn SignIn => xong vào UserCP của mình = cách click vào cái tên nick của mình => chọn Play => trả lời Thủ Đô của cái Nước nó đưa ra => xong gòi thì kéo xuống dưới khung Search chọn cái All countries => chọn đại 1 nước nào đó xong làm tiếp.
Tí nữa vào làm bí kíp, anh em thanks nhiệt tình cho mình với ko thì hide post cái bí kíp á :quatquat:

Chỉ sử dụng cho firefox
+Vào link: http://en.wikipedia.org/wiki/List_of_national_capitals
+Mở citycatalogue.com login vào => chọn nước và cho nó load xong
+ Copy (Ctrl + C) nhanh cái nước nó hỏi gòi qua link trên Ctrl + F -> Ctrl + V nhìn lẹ cái thủ đô xong bay qua trả lời liền

AE cẩn thận nha mình thấy cái này hay hay nên share AE coi.
có ai thử ko đúng thì đừng chém em nha.
em cũng chưa thử trang này nữa. mới thấy nên share luôn đó.
AE cùng mình tìm hiểu nha =))

Last edited by a moderator:
nếu chăm chỉ thì cả tuần mới trả lời 200 câu hỏi của nó,nói chung lặp lại rất nhiều,có đến 198 câu rùi mà vẫn chưa được pay đó pac,nói chung khó chứ không dễ đâu.

Không có hình thức kiếm tiền nào mà dễ dàng cả.Những thứ dễ dàng đều mang lại những hậu quả không tốt.Tuy nhiên đây là tinh thần đi tìm cái mới,cập nhật tin tức.Tiếp túc phát huy nhé kynhongchua.

Cái này scam thui .Tl tới câu 15x là kịch kim . những câu khác bị trùng lại nên nói chung là ko ăn dc đâu . nếu cứ 200 câu = 200 euro. thì 1 ngày là xong 200 câu . vậy thu nhập 1 ngày = 200 euro. khoảng 220 usd. như vậy pác Shin phải gọi là sư phụ rồi . kaka. hiện tại bên EKT và VMK đã có sẵn lish danh sách tl . nếu ai mún phí thời gian thì cứ lấy và tl lời theo . Chúc các pác thu nhập ngày hơn 200 usd nha. Ai mà dc 200 usd nhớ nói cho mình . để mình xin làm ref và bái làm sư phụ lun. hihi

mình cũng nghĩ nó là scam nên đưa lên đây tham khảo coi AE nhan xét thế nào. để tránh ko pị lừa

Èo, scam nữa

Èo, scam nữa
Banned 7 ngày vì spam tới tận topic từ năm 2010. Nếu còn tái phạm sẽ xử nặng hơn với trường hợp của bạn

Thân !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week